| Tổng công suất | 80-100W |
|---|---|
| Bảo hành | Một năm kể từ ngày giao hàng |
| Nhiệt độ làm việc | -30 ° C đến 60 ° C. |
| Kích thước gói hàng | 460×235×95mm |
| Nguồn điện | Bộ đổi nguồn AC 50 đến 60Hz (AC110 hoặc 240V-DC27V) |
| Tổng công suất đầu ra | 16 watt |
|---|---|
| Cân nặng | 3,36kg |
| Độ ẩm | 5% - 95% |
| nhiệt độ chạy | -10oC đến +55oC |
| Phạm vi gây nhiễu (bán kính) | 5 - 30 mét (phụ thuộc vào cường độ tín hiệu cục bộ) |
| Bảo hành | Một năm kể từ ngày giao hàng |
|---|---|
| pin tích hợp | 7.4V/10000mAh |
| Tổng công suất | 8,4W |
| Kích thước đóng gói | 25×24×8cm |
| sạc xe hơi | DC12V TRONG |
| Trọng lượng tịnh | 0,5kg |
|---|---|
| Bán kính che chắn | 5-20 mét (tùy thuộc vào cường độ tín hiệu) |
| Kích thước | 186×80×40mm (dài × rộng × cao) |
| Nguồn điện | Pin Li có thể sạc lại, 3500mA |
| Bảo hành | Một năm kể từ ngày giao hàng |
| Nguồn điện | AC220V hoặc 110V |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng | 1000Watt |
| Cân nặng | 65kg |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +55°C |
| Phạm vi gây nhiễu | 100-600m (tùy thuộc vào mật độ tín hiệu mạng di động) |
| Nguồn điện | AC220V hoặc 110V |
|---|---|
| Tổng công suất đầu ra | 300Watt |
| Tiêu thụ điện năng | 1000Watt |
| Độ ẩm | 5%-95% |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +55°C |
| Nguồn điện | bộ chuyển đổi AC 50 đến 60Hz (110-240V AC/12V DC) |
|---|---|
| Kích thước | 238*134*57mm (không bao gồm ăng-ten) |
| tổng trọng lượng | 1,0 kg |
| Bán kính che chắn | 30-100 mét ở -75dBm (thay đổi tùy theo cường độ tín hiệu cục bộ) |
| pin tích hợp | 7.4V/8000mAh |
| Trọng lượng tịnh | 16kg |
|---|---|
| Tổng công suất | 75W |
| Nhiệt độ làm việc | -30 ° C đến 60 ° C. |
| Kích thước gói hàng | 550x450x300mm |
| Bán kính che chắn | 20-500 mét ở -75dBm |
| Nguồn điện | AC220V hoặc 110V |
|---|---|
| Cân nặng | 65kg |
| Kích thước | 720*490*240mm |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +55°C |
| Độ ẩm | 5%-95% |
| Trọng lượng tịnh | 7.0kg |
|---|---|
| Kích thước | 238mm (rộng) × 60mm (cao) × 395mm (dài) |
| Nguồn điện | Bộ đổi nguồn AC (AC220V-DC12V) |
| Bán kính che chắn | 5-50 mét @ -75dBm (phụ thuộc vào cường độ tín hiệu cục bộ) |
| Màu sắc | Đen |