| พาวเวอร์ซัพพลาย | อะแดปเตอร์ AC 50 ถึง 60Hz |
|---|---|
| กำลังทั้งหมด | 125W |
| รัศมีการป้องกัน | 20-150 เมตร ที่ -75dBm |
| การรับประกัน | 1 ปี นับจากวันจัดส่ง |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -30 ° C ถึง 60 ° C |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC100-240V |
|---|---|
| เวลาทำงาน | 50 นาที |
| น้ำหนัก | 1.8 กก |
| ขนาด | 200 x 135 x 50 มม. (ยูนิตหลักเท่านั้น ไม่รวมเสาอากาศ) |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| แยมรัศมี | 2-60 เมตร (ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่ที่กำหนด) |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V ถึง DC28V |
| น้ำหนักสินค้า | ประมาณ 3.0กก |
| ขนาดสินค้า | 210x133x85mm (ไม่มีเสาอากาศ) |
| เวลาทำงาน | แบตเตอรี่ในตัว |
| ชื่อ | ตัวบล็อค GPS แบบพกพา |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10-+50℃ |
| เวลาทำงาน | 1-2 ชั่วโมง |
| มิติข้อมูลอุปกรณ์ | 135×77×35 มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
| น้ำหนัก | 650g |
| ขนาด | 126 มม. x 76 มม. x 35 มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
|---|---|
| น้ำหนักสุทธิ | 0.5กก |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | อะแดปเตอร์ AC 50-60Hz (110-240V AC-12V DC) |
| แบตเตอรี่ | 7.4V 4700mAh |
| การรับประกัน | 1 ปี นับจากวันจัดส่ง |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC100-240V |
|---|---|
| PCB-2048 รัศมีโทรศัพท์มือถือ | 20-50 เมตร (-75dBm@เสาอากาศรอบทิศทาง) |
| เวลาทำงาน | 45 นาที |
| น้ำหนัก | 2.0 กก |
| ขนาด | 200 x 160 x 50 มม. (ยูนิตหลักเท่านั้น ไม่รวมเสาอากาศ) |
| เวลาทำงาน | 50 นาที |
|---|---|
| ขนาด | 200 x 135 x 50 มม. (ยูนิตหลักเท่านั้น ไม่รวมเสาอากาศ) |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| รัศมีการควบคุมระยะไกล | 100-500 เมตร (PCB-2046-CR) |
| รัศมีโทรศัพท์มือถือ | 20-50 เมตร (-75dBm@เสาอากาศรอบทิศทาง) |
| ขนาด | 592×395×265มม |
|---|---|
| ความชื้น | 30%-95% |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| ระยะการติดขัด | 50-300 ม. (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ) |
| จำนวนเสาอากาศ | 3 |
| น้ำหนัก | 3.36กก |
|---|---|
| ขนาด | 470*360*8.5มม |
| ความชื้น | 5% - 95% |
| กำลังขับทั้งหมด | 16 วัตต์ |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC100-240V, กระแสตรง 12V |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 220V หรือ 110V |
|---|---|
| กำลังขับทั้งหมด | 400 วัตต์ |
| น้ำหนัก | 28 กิโลกรัม |
| ขนาด | 592*395*265 มม |
| ระยะการติดขัด | 50-600 เมตร (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ) |