| Tổng công suất đầu ra | 10 watt |
|---|---|
| Nguồn điện | AC110-240V, DC 5V/8A |
| Tiêu thụ điện năng | 30 watt |
| Cân nặng | 2,8kg |
| Độ ẩm | 5% - 95% |
| Kích thước | 370x140x51mm |
|---|---|
| Tổng công suất đầu ra | 18W |
| Cân nặng | 4.0kg |
| Nguồn điện | 50 đến 60Hz, 100 đến 240V AC với bộ đổi nguồn AC (AC100-240V-DC12V) |
| Phạm vi gây nhiễu | Lên đến 40m (phạm vi phụ thuộc vào cường độ tín hiệu ở khu vực nhất định) |
| Nguồn điện | AC110-240V, 12V/6A |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng | 60 watt |
| Kích cỡ | 305*140*51mm |
| Nhiệt độ hoạt động | -10°C đến +55°C |
| Độ ẩm | 5% - 95% |
| Tổng công suất đầu ra | 38W |
|---|---|
| Cân nặng | 7,5kg |
| Kích thước | 395mm x 238mm x 60mm |
| Nguồn điện | Cáp ắc quy ô tô AC 100-240V và 12V (dài 300mm) |
| Phạm vi gây nhiễu | Lên đến 40 mét (phụ thuộc vào cường độ tín hiệu cục bộ) |
| Độ ẩm | 5% - 95% |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -10°C đến +55°C |
| Kích cỡ | 470*360*8.5mm |
| Cân nặng | 3kg |
| Tiêu thụ điện năng | 48w |
| Nguồn điện | Pin Li có thể sạc lại |
|---|---|
| Kích thước | 90×50×15mm (dài×rộng×cao) |
| Trọng lượng tịnh | 0,32kg |
| Hoạt động liên tục | Khoảng 2 giờ |
| Tổng công suất | 0,5W |
| Tổng công suất đầu ra | 15W |
|---|---|
| Bán kính che chắn | 10-40 mét |
| Nguồn điện | 50-60Hz, 100-240V AC |
| Dịch vụ OEM | Dịch vụ OEM có sẵn |
| Phạm vi gây nhiễu | 10-40 mét |
| Tổng công suất đầu ra | 10 watt |
|---|---|
| Nguồn điện | AC110-240V, DC 5V/8A |
| Cân nặng | 2,8kg |
| Kích cỡ | 210×170×50mm |
| nhiệt độ chạy | -10°C đến +55°C |
| tổng trọng lượng | 0,7kg |
|---|---|
| Kích thước | 186 × 80 × 40mm (L × W × H) |
| Tổng công suất | 1,5W |
| Bán kính che chắn | 5-20 mét (tùy thuộc vào cường độ tín hiệu) |
| Hoạt động liên tục | Khoảng 1 giờ |
| Tổng công suất đầu ra | 25-30W |
|---|---|
| Phạm vi gây nhiễu | Lên tới 50-70m (phạm vi phụ thuộc vào cường độ tín hiệu ở khu vực nhất định) |
| Nguồn điện | 50 đến 60Hz, 100 đến 240V AC, Có bộ đổi nguồn AC (AC100-240V-DC12V) |
| Kích thước | 330x238x60mm |
| Cân nặng | 5,8kg (cả bộ) |