| Nguồn điện | AC220V, DC 28V |
|---|---|
| Cân nặng | 16kg |
| Kích thước | 40×38×32cm |
| Nhiệt độ hoạt động | -20oC đến +55oC |
| Nguồn gây nhiễu | Công nghệ quét tần số |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +55°C |
|---|---|
| Ăng -ten tăng | 5dBi |
| mô-đun gây nhiễu | 6 |
| Phạm vi gây nhiễu | 5-50m (tùy thuộc vào mật độ tín hiệu mạng di động) |
| Nguồn gây nhiễu | Công nghệ quét tần số |
| Kích thước | 90×50×15mm (L×W×H) |
|---|---|
| Trọng lượng tịnh | 0,32kg |
| Tổng công suất | 0,5W |
| Bảo hành | Một năm kể từ ngày giao hàng |
| Bán kính che chắn | 5-10 mét (tùy thuộc vào cường độ tín hiệu) |
| Kích thước đóng gói | 250×240×100cm |
|---|---|
| Trọng lượng tịnh | 1kg |
| Tổng công suất | 5,6W |
| pin tích hợp | 7.4V/4700mAh |
| Hoạt động liên tục | 1,5 giờ |
| Bán kính che chắn | 2-30 mét ở -75dBm |
|---|---|
| Bảo hành | Một năm kể từ ngày giao hàng |
| Kích thước | 163×85×43mm (không bao gồm ăng-ten) |
| Trọng lượng tịnh | 1kg |
| Thời gian hoạt động | Hơn 3 giờ |
| Đầu vào nguồn | AC 110-240V |
|---|---|
| Cân nặng | 6,5kg |
| Kích thước đóng gói | 450×430×150mm |
| Ăng -ten tăng | 5dBi |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +55°C |
| Cân nặng | 65kg |
|---|---|
| Kích thước | 720×490×240mm |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +55°C |
| Phạm vi gây nhiễu | 100-600m (tùy thuộc vào mật độ tín hiệu cục bộ) |
| Tổng công suất đầu ra | 300Watt |
| Nguồn điện | AC110-240V, DC 5V/12A |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng | 40 watt |
| nhiệt độ chạy | -10°C đến +55°C |
| Độ ẩm | 5% - 95% |
| Phạm vi gây nhiễu (bán kính) | 5 - 40 mét (phụ thuộc vào cường độ tín hiệu cục bộ) |
| Tổng công suất đầu ra | 15 watt |
|---|---|
| Nguồn điện | AC110-240V, DC 19V |
| Tiêu thụ điện năng | 45 watt |
| Độ ẩm | 5% - 95% |
| Phạm vi gây nhiễu | 5 - 40 mét |
| Nguồn điện | Bộ đổi nguồn AC 50-60Hz (AC110/240V-DC27V) |
|---|---|
| Kích thước | 335 x 238 x 60mm (không bao gồm ăng-ten) |
| Nhiệt độ làm việc | -30 ° C đến 60 ° C. |
| Tổng công suất | 70W |
| Bảo hành | Một năm kể từ ngày giao hàng |