| Kích thước | 380 × 280 × 130mm với ăng-ten định hướng có độ lợi cao 2-10dBi tích hợp |
|---|---|
| Kích thước đóng gói | 485 × 350 × 185mm |
| Trọng lượng tịnh | 4,8kg |
| Tổng công suất | 103W |
| Khoảng cách che chắn | 10-100 mét ở -75dBm |
| Kích thước | 90×50×15mm (L×W×H) |
|---|---|
| Trọng lượng tịnh | 0,32kg |
| Tổng công suất | 0,5W |
| Bảo hành | Một năm kể từ ngày giao hàng |
| Bán kính che chắn | 5-10 mét (tùy thuộc vào cường độ tín hiệu) |
| Tổng công suất | 12 watt |
|---|---|
| Nguồn điện | AC:110/220 V DC 5V, Dòng điện: 12A |
| Bán kính che chắn | Lên đến 40 mét, cường độ tín hiệu <= -75dbm |
| Trọng lượng thiết bị | 1,75kg |
| Kích cỡ | 21*17*6cm |
| Nguồn điện | 50 đến 60Hz, AC 100 đến 240V |
|---|---|
| Tổng công suất đầu ra | 2,5 Watt |
| Cân nặng | 850g |
| Kích thước | 78x34x138mm (không bao gồm ăng-ten) |
| Thời gian làm việc | 1-2 giờ |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +55°C |
|---|---|
| Độ ẩm | 30%-95% |
| Kích thước | 592×395×265mm |
| Cân nặng | 45kg |
| Phạm vi gây nhiễu | 50-600m (tùy thuộc vào mật độ tín hiệu mạng di động) |
| Tên | Chặn GPS trên điện thoại di động |
|---|---|
| Màu sắc | Đen |
| Phạm vi gây nhiễu | Bán kính 1-20M (tín hiệu di động ≤-75dBm tại vị trí) |
| Ắc quy | Tích hợp 7.4V 4500mAh, hoạt động 1,5-3 giờ sau 3 giờ sạc |
| Kích thước | 170×100×50 mm (255mm có ăng-ten) |
| Tên | Thiết bị gây nhiễu Wifi công suất cao |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -25°C đến +55°C |
| Độ ẩm | 5% - 95% |
| Cân nặng | 7kg |
| Công suất đầu ra | 40W |
| Tổng công suất đầu ra | 10 watt |
|---|---|
| Phạm vi gây nhiễu (bán kính) | 2 - 40 mét (tùy thuộc vào cường độ tín hiệu cục bộ) |
| Độ ẩm | 5% - 95% |
| Cân nặng | 2,8kg |
| Kích cỡ | 210*170*50mm |
| Nhiệt độ hoạt động | -20ºC đến +55ºC |
|---|---|
| Cân nặng | 4,3kg (Thiết bị), 7kg (Đóng gói) |
| Kích thước | 660*290*50mm |
| Thời gian chạy pin | 40-50 phút |
| Tổng công suất đầu ra | 100W |
| Trọng lượng tịnh | 2,2kg |
|---|---|
| Tổng công suất | 28W |
| Bán kính che chắn | 2-25 mét (tùy thuộc vào cường độ tín hiệu) |
| Kích thước | 200×133×66mm (không có ăng-ten) |
| pin tích hợp | 7.4V/12000mAh |