| Nhiệt độ hoạt động | -10℃ đến +50℃ |
|---|---|
| Độ ẩm hoạt động | 5% đến 80% |
| Trọng lượng thiết bị | 800g |
| Kích thước thiết bị | 130mm × 80mm × 38mm |
| Tổng công suất đầu ra | 4W |
| Tên | Chặn điện thoại di động |
|---|---|
| Trọng lượng thiết bị | 1500g |
| Độ ẩm hoạt động | 5% đến 80% |
| Tổng công suất đầu ra | 7W |
| Điện áp | AC100-240V |
| Tên | gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động |
|---|---|
| Kích cỡ | 14,5 * 9,5cm, 20 * 10cm hoặc Tùy chỉnh, 21,5 * 20cm, 16 * 11cm, tùy chỉnh |
| Màu sắc | Đen |
| Bảo hành | 1 năm, 12 tháng, 6 tháng, 2 năm |
| Cân nặng | 1-2kg,40g,60g,28g |
| Ứng dụng | Sân bay, kiểm tra phòng thí nghiệm/gây nhiễu tín hiệu, gây nhiễu tín hiệu, hội nghị, máy bay điều kh |
|---|---|
| Vật liệu | Nhôm và Cooper, Nhựa |
| Kích cỡ | Kích thước trung bình, 320*200*460mm,76*20*26cm,37.5*29*10cm |
| Khoảng cách kiểm soát | 1000 mét,> 500m |
| Kích thước | 210*110*25 (mm) |
| Tổng công suất đầu ra | 2Watt |
|---|---|
| Cân nặng | 800g |
| Thời gian làm việc | 1-2 giờ |
| Nhiệt độ hoạt động | -10°C đến +55°C |
| Phạm vi hiệu quả | 2-20M (tùy thuộc vào cường độ tín hiệu) |
| Cân nặng | 7,5kg |
|---|---|
| Kích thước | 395mm x 238mm x 60mm |
| Nguồn điện | Cáp AC 100-240V và 12V vào ắc quy ô tô (dài 300mm) |
| Tổng công suất đầu ra | 38W |
| Phạm vi gây nhiễu | Lên đến 40m (phụ thuộc vào cường độ tín hiệu cục bộ) |
| Phạm vi hiệu quả | 1-5 mét (tùy thuộc vào cường độ tín hiệu) |
|---|---|
| Cân nặng | 500g |
| Kích thước | 9,5cm × 1,9cm × 4,5cm |
| Nhiệt độ hoạt động | -10°C đến +55°C |
| Tổng công suất đầu ra | 0,9Watt |
| Tên | thiết bị gây nhiễu tín hiệu di động |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| Kích thước | 145x80x45mm |
| Cân nặng | 1,0 kg |
| Thời gian làm việc | Hơn 3 giờ với pin Ni-MH 8000mAH |
| Độ ẩm | 5% - 95% |
|---|---|
| Cân nặng | 2,5kg |
| Nguồn điện | AC110-240V, DC 12V |
| Tiêu thụ điện năng | 60 watt |
| Kích cỡ | 278*137*42mm |
| Tên | Thiết bị gây nhiễu tín hiệu Bluetooth Bluetooth |
|---|---|
| Nguồn điện | Bộ chuyển đổi AC 50-60Hz |
| Tổng công suất | 5,6W |
| Bán kính che chắn | 2-20 mét ở -75dBm |
| pin tích hợp | 7.4V/4700mAh |