| Bảo hành | Một năm kể từ ngày giao hàng |
|---|---|
| Tổng công suất | 1,5W |
| Kích thước đóng gói | 150×145×35mm |
| Nguồn điện | Bộ đổi nguồn AC 50-60Hz (110-240V AC sang USB 5V), Bộ sạc xe hơi DC12V sang USB 5V |
| Bán kính che chắn | 0-5 mét ở -75dBm (phụ thuộc vào cường độ tín hiệu) |
| Nguồn điện | AC110-240V, DC 28V |
|---|---|
| Kích thước | 220×110×146mm |
| Cân nặng | 5,5kg |
| Nhiệt độ hoạt động | -10°C đến +55°C |
| Phạm vi gây nhiễu (bán kính) | 50-200m (Phụ thuộc vào cường độ tín hiệu địa phương) |
| Nguồn điện | 50-60Hz, 100-240V AC |
|---|---|
| Cân nặng | 4.0kg |
| Kích cỡ | -10°C đến +55°C |
| Độ ẩm | 5% - 95% |
| Phạm vi gây nhiễu (bán kính) | 10-40 mét (phụ thuộc vào cường độ tín hiệu cục bộ) |
| Kích thước đóng gói | 330×250×80mm |
|---|---|
| Trọng lượng tịnh | 2kg |
| Nguồn điện | Bộ đổi nguồn AC 50-60Hz (110-240V AC/12V DC) |
| sạc xe hơi | DC12V TRONG |
| Chiều dài ăng-ten | 166mm |
| Độ ẩm | 5% - 95% |
|---|---|
| nhiệt độ chạy | -10oC đến +55oC |
| Cân nặng | 3.0kg |
| Tiêu thụ điện năng | 75watt |
| Kích cỡ | 44*11*3,5cm |
| Nguồn điện | Bộ đổi nguồn AC 50 đến 60Hz |
|---|---|
| Tổng công suất | 108w |
| Bán kính che chắn | 20-80 mét ở -75dBm |
| Bảo hành | Một năm kể từ ngày giao hàng |
| Bán kính mứt | 20-80 mét |
| Cân nặng | 0,8 kg |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -10 ° C đến +50 ° C. |
| Bảo hành | 1 năm kể từ ngày giao hàng |
| Kích thước thiết bị | 113 × 60 × 31mm |
| Thời gian chạy pin | 1-2 giờ khi sạc đầy |
| Kiểu | Theo dõi Gps, Kiểm soát tần số, Thiết bị gây nhiễu UAV |
|---|---|
| Bảo hành | 36 tháng, 2 năm, 12 tháng, 3 năm, 1 năm |
| pin dự phòng | 500mAh, pin lithium, DC7.4V/850MA |
| Màu sắc | đen, trắng |
| Nhiệt độ hoạt động | -20° đến 65°C |
| Tổng công suất đầu ra | 2 watt |
|---|---|
| Nguồn điện | AC110-240V 12V |
| pin tích hợp | 2500mA/giờ |
| Kích thước thiết bị | 113×60×31mm |
| Độ ẩm hoạt động | 5% - 95% |
| Tổng công suất đầu ra | 15W |
|---|---|
| Bán kính che chắn | 10-40 mét |
| Nguồn điện | 50-60Hz, 100-240V AC |
| Dịch vụ OEM | Dịch vụ OEM có sẵn |
| Phạm vi gây nhiễu | 10-40 mét |