| Nguồn điện | AC110 hoặc 220-240V / DC 27V |
|---|---|
| Phạm vi gây nhiễu | Bán kính 50~150 mét (-75dBm@ăng-ten đa hướng) |
| Kích thước | 560x235x95mm |
| Bảo hành | 1 năm |
| Cân nặng | 11kg |
| Nguồn điện | Bộ đổi nguồn AC 50-60Hz |
|---|---|
| Tổng công suất | 70W |
| Bán kính che chắn | 20-80 mét ở -75dBm |
| Nhiệt độ làm việc | -20°C đến +60°C |
| Bảo hành | Một năm kể từ ngày giao hàng |
| Kích thước | 191×88×42mm (L×W×H) |
|---|---|
| Trọng lượng tịnh | 0,35kg |
| Tổng công suất | 30dBm/1W |
| Hoạt động liên tục | Khoảng 2 giờ |
| Bán kính gây nhiễu | 5-20 mét (tùy thuộc vào cường độ tín hiệu xung quanh) |
| Tổng công suất đầu ra | 20W (2,5W mỗi băng tần) |
|---|---|
| Bán kính gây nhiễu | 5-30 mét |
| Kích thước sản phẩm | 320×240×60mm |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +55°C |
| Độ ẩm | 30%-95% |
| Nguồn điện | Bộ đổi nguồn AC (AC220V-DC12V) |
|---|---|
| Kích thước | 238mm (rộng) * 60mm (cao) * 395mm (dài) |
| Trọng lượng tịnh | 7.0kg |
| Kiểu | Theo dõi Gps, Kiểm soát tần số, Thiết bị gây nhiễu UAV |
| Bảo hành | 36 tháng, 2 năm, 12 tháng, 3 năm, 1 năm |
| Nguồn điện | AC220V |
|---|---|
| Khu vực gây nhiễu | 20-80 mét (tùy thuộc vào mật độ tín hiệu mạng di động) |
| Cân nặng | 8kg |
| Kích thước | 300×200×150mm |
| Độ ẩm | 30%-95% |
| Trọng lượng thiết bị | 800g |
|---|---|
| Độ ẩm hoạt động | 5% đến 80% |
| Nhiệt độ hoạt động | -10℃ đến +50℃ |
| Điện áp | AC100-240V / DC12V |
| Kích thước thiết bị | 130mm × 80mm × 38mm |
| Kích thước | 163×85×43mm (không bao gồm ăng-ten) |
|---|---|
| Trọng lượng tịnh | 1kg |
| Tổng công suất | 5,6W |
| pin tích hợp | 7.4V/4700mAh |
| Bảo hành | Một năm kể từ ngày giao hàng |
| Nhiệt độ làm việc | -40℃ đến 55℃ |
|---|---|
| Trọng lượng cơ thể | 17,0kg |
| Kích thước cơ thể | 450×450×200mm |
| Độ ẩm làm việc | 35% đến 85% |
| Đầu vào nguồn | AC 160V-240V |
| Nhiệt độ hoạt động | -10 ° C đến +50 ° C. |
|---|---|
| Độ ẩm hoạt động | 30%-95% |
| Trọng lượng máy chủ | 6,0 kg |
| Tiêu thụ điện năng | 480W |
| Nguồn điện bên ngoài | AC~220V |