| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110 หรือ 220-240V / DC 27V |
|---|---|
| ระยะการติดขัด | รัศมี 50~150 เมตร (-75dBm@เสาอากาศรอบทิศทาง) |
| ขนาด | 560 x 235 x 95มม |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| น้ำหนัก | 11 กิโลกรัม |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | อะแดปเตอร์ AC 50-60Hz |
|---|---|
| กำลังทั้งหมด | 70W |
| รัศมีการป้องกัน | 20-80 เมตร ที่ -75dBm |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ° C ถึง +60 ° C |
| การรับประกัน | 1 ปี นับจากวันจัดส่ง |
| ขนาด | 191×88×42มม. (ยาว×กว้าง×สูง) |
|---|---|
| น้ำหนักสุทธิ | 0.35kg |
| กำลังทั้งหมด | 30dBm/1W |
| การดำเนินการอย่างต่อเนื่อง | ประมาณ 2 ชั่วโมง |
| รัศมีการรบกวน | 5-20 เมตร (ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณโดยรอบ) |
| กำลังขับทั้งหมด | 20W (2.5W ต่อแบนด์) |
|---|---|
| รัศมีการรบกวน | 5-30เมตร |
| ขนาดสินค้า | 320×240×60มม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| ความชื้น | 30%-95% |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | อะแดปเตอร์ AC (AC220V-DC12V) |
|---|---|
| ขนาด | 238 มม. (กว้าง) * 60 มม. (สูง) * 395 มม. (ยาว) |
| น้ำหนักสุทธิ | 7.0กก |
| พิมพ์ | Gps Tracker, การควบคุมความถี่, Jammer UAV |
| การรับประกัน | 36 เดือน, 2 ปี, 12 เดือน, 3 ปี, 1 ปี |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | ไฟ AC220V |
|---|---|
| พื้นที่ติดขัด | 20-80 เมตร (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ) |
| น้ำหนัก | 8กก |
| ขนาด | 300×200×150มม |
| ความชื้น | 30%-95% |
| น้ำหนักอุปกรณ์ | 800 กรัม |
|---|---|
| ความชื้นในการทำงาน | 5% ถึง 80% |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10℃ ถึง +50℃ |
| แรงดันไฟฟ้า | AC100-240V / DC12V |
| ขนาดอุปกรณ์ | 130 มม. × 80 มม. × 38 มม |
| ขนาด | 163×85×43 มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
|---|---|
| น้ำหนักสุทธิ | 1กก |
| กำลังทั้งหมด | 5.6W |
| แบตเตอรี่ในตัว | 7.4V/4700mAh |
| การรับประกัน | 1 ปี นับจากวันจัดส่ง |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40 ℃ถึง 55 ℃ |
|---|---|
| น้ำหนักตัว | 17.0กก |
| ขนาดตัว | 450×450×200มม |
| ความชื้นในการทำงาน | 35% ถึง 85% |
| กำลังไฟฟ้าเข้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ 160V-240V |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10 ° C ถึง +50 ° C |
|---|---|
| ความชื้นในการทำงาน | 30%-95% |
| โฮสต์น้ำหนัก | 6.0 กก |
| การใช้พลังงาน | 480W |
| แหล่งจ่ายไฟภายนอก | เอซี ~ 220V |