| ขนาด | 380 × 280 × 130 มม. พร้อมเสาอากาศทิศทางกำลังสูง 2-10dBi ในตัว |
|---|---|
| ขนาดบรรจุ | 485 × 350 × 185มม |
| น้ำหนักสุทธิ | 4.8 กิโลกรัม |
| กำลังทั้งหมด | 103W |
| ระยะป้องกัน | 10-100 เมตร ที่ -75dBm |
| ขนาด | 90×50×15มม. (ยาว×กว้าง×สูง) |
|---|---|
| น้ำหนักสุทธิ | 0.32kg |
| กำลังทั้งหมด | 0.5W |
| การรับประกัน | 1 ปี นับจากวันจัดส่ง |
| รัศมีการป้องกัน | 5-10 เมตร (ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณ) |
| กำลังทั้งหมด | 12 วัตต์ |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC:110/220 V DC 5V, กระแสไฟฟ้า: 12A |
| รัศมีการป้องกัน | สูงถึง 40 เมตร ความแรงของสัญญาณ <= -75dbm |
| น้ำหนักอุปกรณ์ | 1.75 กก |
| ขนาด | 21*17*6 ซม |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 50 ถึง 60Hz, AC 100 ถึง 240V |
|---|---|
| กำลังขับทั้งหมด | 2.5 วัตต์ |
| น้ำหนัก | 850 กรัม |
| ขนาด | 78x34x138 มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
| เวลาทำงาน | 1-2 ชั่วโมง |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
|---|---|
| ความชื้น | 30%-95% |
| ขนาด | 592×395×265มม |
| น้ำหนัก | 45 กิโลกรัม |
| ระยะการติดขัด | 50-600 ม. (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ) |
| ชื่อ | โทรศัพท์มือถือ GPS Blocker |
|---|---|
| สี | สีดำ |
| ระยะการติดขัด | รัศมี 1-20M (สัญญาณโทรศัพท์มือถือ ≤-75dBm ที่ตำแหน่ง) |
| แบตเตอรี่ | 7.4V 4500mAh ในตัว ใช้งานได้ 1.5-3 ชั่วโมงหลังจากชาร์จ 3 ชั่วโมง |
| ขนาด | 170×100×50 มม. (255 มม. พร้อมเสาอากาศ) |
| ชื่อ | Jammer Wifi พลังงานสูง |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -25°ซ ถึง +55°ซ |
| ความชื้น | 5% - 95% |
| น้ำหนัก | 7กก |
| กำลังขับ | 40W |
| กำลังขับทั้งหมด | 10 วัตต์ |
|---|---|
| ระยะการกัดกรอง (รัศมี) | 2 - 40 เมตร (ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่) |
| ความชื้น | 5% - 95% |
| น้ำหนัก | 2.8กก |
| ขนาด | 210*170*50มม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20ºC ถึง +55ºC |
|---|---|
| น้ำหนัก | 4.3KG (อุปกรณ์), 7KG (บรรจุ) |
| ขนาด | 660*290*50มม |
| ระยะเวลาการใช้งานแบตเตอรี่ | 40-50 นาที |
| กำลังขับทั้งหมด | 100W |
| น้ำหนักสุทธิ | 2.2กก |
|---|---|
| กำลังทั้งหมด | 28W |
| รัศมีการป้องกัน | 2-25 เมตร (ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณ) |
| ขนาด | 200×133×66 มม. (ไม่มีเสาอากาศ) |
| แบตเตอรี่ในตัว | 7.4V/12000mAh |