| อุณหภูมิในการทำงาน | -10℃ ถึง +50℃ |
|---|---|
| ความชื้นในการทำงาน | 5% ถึง 80% |
| น้ำหนักอุปกรณ์ | 800 กรัม |
| ขนาดอุปกรณ์ | 130 มม. × 80 มม. × 38 มม |
| กำลังขับทั้งหมด | 4ว |
| ชื่อ | ตัวบล็อคโทรศัพท์มือถือแบบพกพา |
|---|---|
| น้ำหนักอุปกรณ์ | 1500g |
| ความชื้นในการทำงาน | 5% ถึง 80% |
| กำลังขับทั้งหมด | 7W |
| แรงดันไฟฟ้า | AC100-240V DC12V |
| ชื่อ | jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ |
|---|---|
| ขนาด | 14.5 * 9.5 ซม., 20 * 10 ซม. หรือกำหนดเอง, 21.5 * 20 ซม., 16 * 11 ซม. กำหนดเอง |
| สี | สีดำ |
| การรับประกัน | 1 ปี 12 เดือน 6 เดือน 2 ปี |
| น้ำหนัก | 1-2กก.,40ก.,60ก.,28ก |
| แอปพลิเคชัน | สนามบิน, การทดสอบห้องปฏิบัติการ/สัญญาณ jammer, signal jammer, การประชุม, การควบคุมโดรนโดย GPS/Galile |
|---|---|
| วัสดุ | อลูมิเนียมและคูเปอร์,พลาสติก |
| ขนาด | ขนาดกลาง,320*200*460 มม.,76*20*26 ซม.,37.5*29*10 ซม. |
| ระยะควบคุม | 1,000 เมตร > 500 ม |
| มิติ | 210*110*25 (มม.) |
| กำลังขับทั้งหมด | 2วัตต์ |
|---|---|
| น้ำหนัก | 800 กรัม |
| เวลาทำงาน | 1-2 ชั่วโมง |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10°C ถึง +55°C |
| ช่วงที่มีประสิทธิภาพ | 2-20M (ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณ) |
| น้ำหนัก | 7.5กก |
|---|---|
| ขนาด | 395มม. x 238มม. x 60มม |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | สายเคเบิล AC 100-240V และ 12V ไปยังแบตเตอรี่รถยนต์ (ความยาว 300 มม.) |
| กำลังขับทั้งหมด | 38W |
| ระยะการติดขัด | สูงสุด 40 ม. (ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่) |
| ช่วงที่มีประสิทธิภาพ | 1-5 เมตร (ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณ) |
|---|---|
| น้ำหนัก | 500ก |
| ขนาด | 9.5ซม. × 1.9ซม. × 4.5ซม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10°C ถึง +55°C |
| กำลังขับทั้งหมด | 0.9 วัตต์ |
| ชื่อ | jammer สัญญาณแบบพกพา |
|---|---|
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ขนาด | 145 x 80 x 45มม |
| น้ำหนัก | 1.0 กก |
| เวลาทำงาน | 3.0+ ชั่วโมงด้วยแบตเตอรี่ Ni-MH 8000mAH |
| ความชื้น | 5% - 95% |
|---|---|
| น้ำหนัก | 2.5กก |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V, DC 12V |
| การใช้พลังงาน | 60 วัตต์ |
| ขนาด | 278*137*42มม |
| ชื่อ | Jammer สัญญาณ Wifi Bluetooth |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | อแดปเตอร์ 50-60Hz AC |
| กำลังทั้งหมด | 5.6W |
| รัศมีการป้องกัน | 2-20 เมตร ที่ -75dBm |
| แบตเตอรี่ในตัว | 7.4V/4700mAh |