| Kích thước gói hàng | 460×235×95mm |
|---|---|
| Nhiệt độ làm việc | -30 ° C đến 60 ° C. |
| Tổng công suất | 80-100W |
| Bảo hành | Một năm kể từ ngày giao hàng |
| Bán kính che chắn | 20-150 mét ở -75dBm (phụ thuộc vào cường độ tín hiệu cục bộ) |
| Kích thước đóng gói | 25×24×8cm |
|---|---|
| Tổng công suất | 8,4W |
| Ắc quy | Tích hợp 7.4V/10000mAh |
| Bảo hành | Một năm kể từ ngày giao hàng |
| Bán kính che chắn | 2-20 mét ở -75dBm (phụ thuộc vào cường độ tín hiệu cục bộ) |
| Cân nặng | 800g |
|---|---|
| Nhiệt độ làm việc | -40°C đến +55°C |
| Nguồn đầu ra đơn | +30dBm / 1W |
| Màu sắc | Đen |
| ĐỘ ẨM TƯƠNG ĐỐI | 90% (RH) |
| Nguồn điện | Bộ chuyển đổi AC 50 sang 60Hz (110-240V AC/24V DC) |
|---|---|
| pin tích hợp | 24V/5200mAh |
| Kích thước | 200x133x66mm (không có ăng-ten) |
| Tổng công suất | 37W |
| Bảo hành | Một năm kể từ ngày giao hàng |
| Kiểu | thiết bị gây nhiễu, Di động., Hộp đựng, Máy bay không người lái điều khiển quay trở lại mặt đất bằng |
|---|---|
| Kích cỡ | 746mmLx288mmHx79mmW,Kích thước tùy chỉnh,19,8*10,8cm,37,5*29*10cm,320mm x 180mm x 100mm |
| Màu sắc | Đen, Đen tiêu chuẩn |
| Cân nặng | 10,5kg, 12kg, 10,92kg(24,07lbs), 45kg |
| Tình trạng | Mới |
| Kích thước đóng gói | 250×240×100mm |
|---|---|
| tổng trọng lượng | 1,35kg |
| Tổng công suất | 5,5W |
| Ắc quy | 7.4V/4700mAh |
| Nguồn điện | Bộ đổi nguồn AC 50-60Hz (110-240V AC/12V DC) |
| Thời gian làm việc | 1-2 giờ |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -10°C đến +55°C |
| Cân nặng | 750g |
| Phạm vi gây nhiễu | 1-10M (tùy thuộc vào cường độ tín hiệu) |
| thời gian sạc | Khoảng 4 giờ |
| Kích thước gói hàng | 209×52×86mm |
|---|---|
| pin tích hợp | 2500mA/giờ |
| Tổng công suất đầu ra | 2 watt |
| Trọng lượng tịnh | 0,275kg |
| Thời gian chạy pin | 90 phút |
| Kiểu | thiết bị gây nhiễu, Di động., Hộp đựng, Máy bay không người lái điều khiển quay trở lại mặt đất bằng |
|---|---|
| Màu sắc | Đen, Đen tiêu chuẩn |
| Ứng dụng | An toàn công cộng, Dành cho bà bầu. Chống theo dõi Chống gián điệp Chống bức xạ, Điều khiển máy bay |
| Cân nặng | 10,5kg, 12kg, 10,92kg(24,07lbs), 45kg |
| Tình trạng | Mới |
| Nguồn điện | Bộ sạc xe AC100-240V hoặc 12V |
|---|---|
| Thời gian làm việc | 4,0 giờ |
| Cân nặng | 1,5 kg |
| Kích thước | 160 x 105 x 50mm (Chỉ thiết bị chính, không bao gồm ăng-ten) |
| Bảo hành | 1 năm |