| Kiểu | thiết bị gây nhiễu, Di động., Hộp đựng, Máy bay không người lái điều khiển quay trở lại mặt đất bằng |
|---|---|
| Kích cỡ | 746mmLx288mmHx79mmW,Kích thước tùy chỉnh,19,8*10,8cm,37,5*29*10cm,320mm x 180mm x 100mm |
| Cân nặng | 10,5kg, 12kg, 10,92kg(24,07lbs), 45kg |
| Tình trạng | Mới |
| Bảo hành | 12 tháng, 1 năm |
| Công suất đầu vào tối đa (W) | 100W |
|---|---|
| Tỷ lệ trước-sau (dB) | ≥20-30 |
| Ắc quy | Thời gian làm việc 1-2 giờ |
| Tổng cộng | 86W |
| Cân nặng | 9,6 kg |
| Công suất đầu ra | 125W |
|---|---|
| Kích thước | 410 x 240 x 100mm |
| Cân nặng | 6kg |
| Bảo hành | 12 tháng |
| quạt làm mát | 3pcs |
| Phạm vi gây nhiễu | 3-20 mét bán kính |
|---|---|
| Công suất đầu ra trung bình | 1-2 watt |
| Kích cỡ | 16,5*94*45mm (không bao gồm ăng-ten) |
| Cân nặng | 1050G |
| Thời lượng pin | Khoảng 2 giờ |
| Phạm vi gây nhiễu | 3-20 mét bán kính |
|---|---|
| Công suất đầu ra trung bình | 1-2 watt |
| Kích cỡ | 16,5*94*45mm (không bao gồm ăng-ten) |
| Cân nặng | 1050G |
| Thời lượng pin | khoảng 2 giờ |