| Kích cỡ | 746mmLx288mmHx79mmW,Kích thước tùy chỉnh,19,8*10,8cm,37,5*29*10cm,320mm x 180mm x 100mm |
|---|---|
| Ứng dụng | An toàn công cộng, Dành cho bà bầu. Chống theo dõi Chống gián điệp Chống bức xạ, Điều khiển máy bay |
| Cân nặng | 10,5kg, 12kg, 10,92kg(24,07lbs), 45kg |
| Tình trạng | Mới |
| Bảo hành | 12 tháng, 1 năm |
| Kích thước | 145 x 95 x 45mm |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| Thời gian làm việc | 40 phút |
| Phạm vi gây nhiễu | Bán kính 20-50 mét (-75dBm@ăng-ten đa hướng) |
| Nguồn điện | AC100-240V |
| Cân nặng | 1,6kg |
|---|---|
| Kích thước | 220x140x70mm |
| Tổng công suất đầu ra | 21W |
| Nguồn điện | Bộ đổi nguồn AC (AC110-240V) hoặc DC12V |
| Ăng ten | 16 miếng (cài đặt theo đánh dấu đơn vị) |
| Cân nặng | 1,5 kg |
|---|---|
| Kích thước | 160 x 105 x 50mm (Chỉ thiết bị chính, không bao gồm ăng-ten) |
| Nguồn điện | Bộ sạc xe AC100-240V hoặc 12V |
| Thời gian làm việc | 4,0 giờ với pin Ni-Mh 12000mAH |
| Bảo hành | 1 năm |
| Bảo hành | Một năm kể từ ngày giao hàng |
|---|---|
| Nguồn điện | 50 đến 60Hz, 100 đến 240V AC, Với bộ điều hợp AC |
| Kiểu | thiết bị gây nhiễu, Di động., Hộp đựng, Máy bay không người lái điều khiển quay trở lại mặt đất bằng |
| Màu sắc | Đen, Đen tiêu chuẩn |
| Tình trạng | Mới |
| Nhiệt độ hoạt động | -10°C đến +55°C |
|---|---|
| Thời gian làm việc | 1-2 giờ |
| Kích thước | 126x76x35mm (không bao gồm ăng-ten) |
| Cân nặng | 650g |
| Tổng công suất đầu ra | 2,5 Watt |
| Kích thước | 200×133×66mm (không có ăng-ten) |
|---|---|
| Kích thước đóng gói | 330×250×80mm |
| Trọng lượng tịnh | 1,8kg |
| Tổng công suất | 24W |
| Bán kính che chắn | 2-30 mét ở -75dBm (tùy thuộc vào cường độ tín hiệu cục bộ) |
| Nguồn điện | 50-60Hz, AC 100-240V |
|---|---|
| Cân nặng | 800g |
| Phạm vi hiệu quả | 2-20 mét (tùy thuộc vào cường độ tín hiệu) |
| Tùy chọn năng lượng | Bộ đổi nguồn AC (DC12V) và pin tích hợp |
| Nhiệt độ hoạt động | -10°C đến +55°C |
| Nhiệt độ hoạt động | -10°C đến +55°C |
|---|---|
| Thời gian làm việc | 1-2 giờ |
| Cân nặng | 800g |
| Kích thước | 62x30x118mm (không bao gồm ăng-ten) |
| Tổng công suất đầu ra | 2Watt |
| pin tích hợp | 2500mA/giờ |
|---|---|
| Kích thước thiết bị | 113×60×31mm |
| Trọng lượng tịnh | 0,275kg |
| Nhiệt độ hoạt động | -10℃ đến +50℃ |
| Thời lượng pin | 90 phút |