| แอปพลิเคชัน | ต่อต้านเสียงพึมพำ |
|---|---|
| คุณสมบัติ | ทนทาน |
| ความถี่ | 2.4GHz 5.8GHz |
| ชื่อสินค้า | ระบบเตือนภัยโดรน |
| เป้า | DJI, AUTEL, FIMI, YUNEEC, HUBSAN, FPV และการแข่งรถ |
| แอปพลิเคชัน | การป้องกันความปลอดภัย |
|---|---|
| คุณสมบัติ | ทนทาน |
| พิมพ์ | เครื่องตรวจจับสัญญาณ |
| โดรน | 1.5 กม. |
| การครอบคลุม Azimuth | 360° |
| แอปพลิเคชัน | ต่อต้านเสียงพึมพำ |
|---|---|
| คุณสมบัติ | ทนทาน |
| น้ำหนักสุทธิ | น้ำหนักบรรจุ:80กก |
| ขนาดสินค้า | 1800*560*430มม |
| กำลังขับทั้งหมด | 700W-5800W |
| แอปพลิเคชัน | ต่อต้านเสียงพึมพำ |
|---|---|
| คุณสมบัติ | ทนทาน |
| น้ำหนักสุทธิ | น้ำหนักบรรจุ:40กก |
| ขนาดสินค้า | 1800*560*430มม |
| กำลังขับทั้งหมด | 700W-1200W |
| จำนวนเป้าหมายการตรวจจับสูงสุด | 200 |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | เอซี200-เอซี240 |
| ความเร็วในการตรวจจับ | 1 เมตร/วินาที-75 เมตร/วินาที |
| ความคุ้มครอง | ราบ 360° / แนวตั้ง 40° |
| ระยะการตรวจจับขั้นต่ำ | ≤150ม |
| แอปพลิเคชัน | การป้องกันความปลอดภัย |
|---|---|
| คุณสมบัติ | ทนทาน |
| พิมพ์ | เครื่องตรวจจับสัญญาณ |
| โดรน | 10 กม. |
| การครอบคลุม Azimuth | 360° |
| แอปพลิเคชัน | การป้องกันความปลอดภัย |
|---|---|
| คุณสมบัติ | ทนทาน |
| พิมพ์ | เครื่องตรวจจับสัญญาณ |
| การทำงาน | การตรวจจับและระบุโดรน |
| ช่วงความถี่ | 100เมกะเฮิร์ตซ์ - 6000เมกะเฮิร์ตซ์ |
| ประเภทโดรนที่ตรวจจับได้ | เครื่องบินไร้มือถือซีรีย์ DJI เครื่องบินไร้มือถือเดินข้าม และ เครื่องบินไร้มือถือถ่ายภาพ DIY |
|---|---|
| ระยะการตรวจจับ | 1-5 กม |
| ย่านความถี่การตรวจจับ | 860-930MHz, 1.2G, 1.4GHz, 2.4GHz, 5.2GHz, 5.8G |
| ช่วงแรงดันไฟฟ้า | 9-36V |
| ขนาด | 167 มม. × 83 มม. × 42 มม. (ยาว×กว้าง×สูง) |
| ความถี่การตรวจจับ | 300เมกะเฮิร์ตซ์~ 6กิกะเฮิร์ตซ์ |
|---|---|
| ความสูงของการตรวจจับ | 0-1200ม. |
| รัศมีการตรวจจับ | 5 กม. (อาจมีการเปลี่ยนแปลงขึ้นอยู่กับสภาพแวดล้อมและรุ่นของโดรน) |
| การใช้พลังงานการตรวจจับ | ≤100W |
| ระยะการติดขัด | แนวนอน: 360°; แนวตั้ง: -90° ถึง +90° |
| ช่วงการตรวจจับ | 1-5 กม. (ขึ้นอยู่กับสภาพแวดล้อม) |
|---|---|
| ช่วงความถี่ | 900เมกะเฮิร์ตซ์, 1.4กิกะเฮิร์ตซ์, 2.4กิกะเฮิร์ตซ์, 5.2กิกะเฮิร์ตซ์, 5.8กิกะเฮิร์ตซ์ |
| รุ่นโดรนที่สามารถระบุตำแหน่งได้ | Dji Mavic, Air, Mini, Fpv, ซีรีส์ Avata |
| การตรวจจับฝูงโดรน | ≥5โดรนพร้อมกัน |
| เวลารีเฟรชการตรวจจับ | 4-6 วินาที |