| แอปพลิเคชัน | การป้องกันความปลอดภัย |
|---|---|
| คุณสมบัติ | ทนทาน |
| พิมพ์ | เครื่องตรวจจับสัญญาณ |
| วงดนตรีความถี่ในการใช้งาน | X-band |
| โดรน | 5กม.-10กม. |
| แอปพลิเคชัน | การป้องกันความปลอดภัย |
|---|---|
| คุณสมบัติ | ทนทาน |
| พิมพ์ | เครื่องตรวจจับสัญญาณ |
| วงดนตรีความถี่ในการใช้งาน | X-band |
| โดรน | 3 กม.-5 กม |
| แอปพลิเคชัน | การป้องกันความปลอดภัย |
|---|---|
| คุณสมบัติ | ทนทาน |
| พิมพ์ | เครื่องตรวจจับสัญญาณ |
| ช่วงความถี่ | 300-6200MHz |
| การตรวจจับโดรน | โดรน รวมถึง DJI Autel fpv ฯลฯ |
| ความถี่ในการทำงาน | S band (5 จุดความถี่การทำงาน) |
|---|---|
| ความเร็วในการตรวจจับ | 0.5 ม./วินาที ~ 45 ม./วินาที |
| อัตราข้อมูล | กำลังค้นหา: ≤2s |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC 220V |
| มิติ | 782 มม. × 549 มม. × 198 มม. (เสาอากาศ) |
| ความเร็วในการตรวจจับ | 0.5 ม./วินาที ~ 45 ม./วินาที |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC 220V |
| การใช้พลังงาน | ≤ 200W |
| มิติ | 782 มม. * 549 มม. * 198 มม. (เสาอากาศ) |
| น้ำหนัก | ≤ 60 กก. (รวม PTZ) |
| พิมพ์ | เครื่องตรวจจับสัญญาณ |
|---|---|
| วงดนตรีความถี่ในการใช้งาน | X-band |
| โดรน | 10 กม.-20 กม |
| การครอบคลุม Azimuth | 360° |
| มิติ | 650*820*120มม |
| ความคุ้มครอง | ราบ 360 องศา / แนวตั้ง 40 องศา |
|---|---|
| ความเร็วในการตรวจจับ | 1 เมตร/วินาที - 75 เมตร/วินาที |
| อัตราข้อมูล | ≥ 0.5Hz (การหมุนเสาอากาศ ≥ 30rpm) |
| กำลังไฟพิกัด | 400W |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40°C ถึง +55°C |
| พิมพ์ | เครื่องตรวจจับสัญญาณ |
|---|---|
| วงดนตรีความถี่ในการใช้งาน | X-band |
| โดรน | 8 กม.-15 กม |
| การครอบคลุม Azimuth | 360° |
| มิติ | 655*680*115มม |
| แอปพลิเคชัน | การป้องกันความปลอดภัย |
|---|---|
| คุณสมบัติ | ทนทาน |
| พิมพ์ | เครื่องตรวจจับสัญญาณ |
| วงดนตรีความถี่ในการใช้งาน | X-band |
| โดรน | 3 กม.-5 กม |
| แอปพลิเคชัน | การป้องกันความปลอดภัย |
|---|---|
| คุณสมบัติ | ทนทาน |
| พิมพ์ | เครื่องตรวจจับสัญญาณ |
| ชื่อสินค้า | เครื่องตรวจจับ Drone UAV |
| การปรับแต่งความถี่ | 300เมกะเฮิร์ตซ์ - 6200เมกะเฮิร์ตซ์ |