| การใช้พลังงาน | 150W |
|---|---|
| ขนาด | 220×110×146มม |
| น้ำหนัก | 5.5 กิโลกรัม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10°C ถึง +55°C |
| ระยะการติดขัด | รัศมี 50-200 ม. (ขึ้นอยู่กับความเข้มของสัญญาณในพื้นที่) |
| น้ำหนักสุทธิ | 70กก |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -30 ถึง 60 ° C |
| กำลังทั้งหมด | 350W |
| รัศมีการป้องกัน | 300-1,000 เมตร ที่ -75dBm |
| การรับประกัน | 1 ปี นับจากวันจัดส่ง |
| กำลังขับทั้งหมด | 13 วัตต์ |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V, กระแสตรง 12V, 6A |
| การใช้พลังงาน | 60 วัตต์ |
| ความชื้น | 5% - 95% |
| ระยะการติดขัด | 5 - 50 เมตร |
| อัตราความสำเร็จในการตรวจจับ | ≥95% |
|---|---|
| ช่วงการตรวจจับ | 500-3000m |
| ย่านความถี่การตรวจจับ | 900เมกะเฮิร์ตซ์, 1.4กิกะเฮิร์ตซ์, 2.4กิกะเฮิร์ตซ์, 5.2กิกะเฮิร์ตซ์, 5.8กิกะเฮิร์ตซ์ |
| เป้าหมายพร้อมกัน | ≥10ก่อกวน |
| เวลาตอบสนอง | ≤6s |
| กำลังขับ | 60W |
|---|---|
| การใช้พลังงาน | 180W |
| น้ําหนักหน่วยหลัก | 16 กิโลกรัม |
| ขนาด | 346×216×100มม |
| ความชื้น | 30%-95% |
| ขนาด | 740 × 510 × 350 มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | อะแดปเตอร์ AC 50 ถึง 60Hz (110 หรือ 240V AC-27V DC) |
| น้ำหนักสุทธิ | 70กก |
| กำลังทั้งหมด | 350W |
| รัศมีการป้องกัน | 300-1,000 เมตร ที่ -75dBm |
| การใช้พลังงาน | 600W |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC-220V/DC-48V |
| น้ําหนักหน่วยหลัก | 16.8kg |
| ขนาด | 350*190*490มม |
| ช่วงความชื้น | 30%-95% |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V, DC 12V |
|---|---|
| น้ำหนัก | 2.5กก |
| ขนาด | 278*137*42มม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10°C ถึง +55°C |
| ความชื้น | 5% - 95% |
| น้ําหนักหน่วยหลัก | 16.8kg |
|---|---|
| ขนาด | 350 × 190 × 490 มิลลิเมตร |
| ความชื้น | 30%-95% |
| ระยะเวลาการใช้งานแบตเตอรี่ | 1.5 ชั่วโมง (24V, 24A) |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC90-260V, DC24-28V |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -30 ℃ -60 ℃ |
|---|---|
| กำลังทั้งหมด | 400W |
| รัศมีการป้องกัน | 50-350 เมตร ที่ -75dBm |
| ขนาดบรรจุภัณฑ์ | 800 × 700 × 600มม |
| น้ำหนักสุทธิ | 50กก |