| สี | สีดำ |
|---|---|
| น้ำหนัก | 45กก.,10.5กก.,>50กก.,<4กก.,17กก |
| แรงดันไฟฟ้า | 27/28V DC,220V,28V |
| ระยะควบคุม | 1,000 เมตร > 500 ม |
| มิติ | 210*110*25 (มม.) |
| กำลังขับ | 13W |
|---|---|
| น้ําหนักหน่วยหลัก | 6กก |
| ขนาด | 125×30×12ซม |
| ช่วงความชื้น | 30%-95% |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ° C ถึง +50 ° C |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ถึง +55° องศาเซลเซียส |
|---|---|
| ความชื้น | 30%-95% |
| โฮสต์น้ำหนัก | 86กก |
| กำลังขับ | 630W |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V, DC 24V |
| กำลังขับ | รวม 385W |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC 110V หรือ 220V ถึง DC 27V |
| เวลาทำงาน | การดำเนินงานอย่างต่อเนื่องไม่หยุดนิ่ง |
| ระบบทำความเย็น | หม้อน้ำอลูมิเนียมประสิทธิภาพสูง + พัดลมระบายความร้อน 4 ตัว |
| แยมรัศมี | 800-1500 เมตร |
| น้ําหนักหน่วยหลัก | 6กก |
|---|---|
| ขนาด | 120 × 21 × 10ซม |
| ความชื้น | 30%-95% |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ° C ถึง +50 ° C |
| การใช้พลังงาน | 200W |
| มิติ | 189×55×24มม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 1.5กก |
| ระยะทางติดขัด | 100-500m |
| เสาอากาศ | ไฟเบอร์กลาส Omni-φ20×300มม |
| สีของอุปกรณ์ | สีดำ |
| ชื่อ | เครื่องยับยับสัญญาณ UAV |
|---|---|
| กำลังขับทั้งหมด | 120W-130W |
| มิติ | 550 x 190 x 60มม |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110 หรือ 220-240V / DC 27V |
| น้ำหนัก | 10กก |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20ºC ถึง +70ºC |
|---|---|
| ขนาด | 350 × 190 × 490 มิลลิเมตร |
| น้ำหนักเครื่องยนต์หลัก | 16.8kg |
| การใช้พลังงาน | 600W |
| การทำงานของแบตเตอรี่ | 1.5 ชั่วโมงด้วยแบตเตอรี่ภายใน 24V, 24Ah |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V |
|---|---|
| รัศมีการรบกวน | 50-800M (ขึ้นอยู่กับสภาพแวดล้อม) |
| น้ำหนัก | 65กก |
| ความชื้น | 5%-95% |
| กำลังขับ | 1,000 วัตต์ |
| ระยะป้องกัน | 0 ~ 800ม |
|---|---|
| แบตเตอรี่ | DC48V/7A |
| การใช้พลังงาน | 168W |
| น้ำหนัก | 7.2กก |
| ความชื้น | 5%-95% |