| Tiêu thụ năng lượng | 150W |
|---|---|
| Kích thước | 220×110×146mm |
| Cân nặng | 5,5kg |
| Nhiệt độ hoạt động | -10°C đến +55°C |
| Phạm vi gây nhiễu | Bán kính 50-200m (phụ thuộc vào cường độ tín hiệu cục bộ) |
| Trọng lượng tịnh | 70kg |
|---|---|
| Nhiệt độ làm việc | -30 đến 60 ° C. |
| Tổng công suất | 350W |
| Bán kính che chắn | 300-1000 mét ở -75dBm |
| Bảo hành | Một năm kể từ ngày giao hàng |
| Tổng công suất đầu ra | 13 watt |
|---|---|
| Nguồn điện | AC110-240V, DC 12V, 6A |
| Tiêu thụ điện năng | 60 watt |
| Độ ẩm | 5% - 95% |
| Phạm vi gây nhiễu | 5 - 50 mét |
| Tỷ lệ phát hiện thành công | ≥95% |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện | 500-3000m |
| Dải tần số phát hiện | 900 MHz, 1.4GHz, 2.4GHZ, 5.2GHZ, 5.8GHz |
| Mục tiêu đồng thời | ≥10 loại |
| Thời gian đáp ứng | ≤6s |
| Công suất đầu ra | 60W |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng | 180W |
| Trọng lượng đơn vị chính | 16kg |
| Kích cỡ | 346×216×100mm |
| Độ ẩm | 30%-95% |
| Kích thước | 740×510×350mm (không bao gồm ăng-ten) |
|---|---|
| Nguồn điện | Bộ đổi nguồn AC 50 đến 60Hz (110 hoặc 240V AC-27V DC) |
| Trọng lượng tịnh | 70kg |
| Tổng công suất | 350W |
| Bán kính che chắn | 300-1000 mét ở -75dBm |
| Tiêu thụ điện năng | 600W |
|---|---|
| Nguồn điện | AC-220V/DC-48V |
| Trọng lượng đơn vị chính | 16,8kg |
| Kích thước | 350*190*490mm |
| Phạm vi độ ẩm | 30%-95% |
| Nguồn điện | AC110-240V, DC 12V |
|---|---|
| Cân nặng | 2,5kg |
| Kích cỡ | 278*137*42mm |
| nhiệt độ chạy | -10°C đến +55°C |
| Độ ẩm | 5% - 95% |
| Thời gian làm việc của pin | 60 phút |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -20ºC đến +55ºC |
| Tiêu thụ điện năng | 350W |
| Kích thước | 490×340×90mm |
| Cân nặng | 4,9kg (Trọng lượng đóng gói: 6,5kg) |
| Trọng lượng đơn vị chính | 16,8kg |
|---|---|
| Kích cỡ | 350×190×490mm |
| Độ ẩm | 30%-95% |
| Thời gian chạy pin | 1,5 giờ (24V, 24A) |
| Nguồn điện | AC90-260V, DC24-28V |