| น้ำหนักสุทธิ | 1.0 กก |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10°C ถึง +55°C |
| ขนาด | 87 x 40 x 143 มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | ไฟฟ้ากระแสสลับ 100-240V, 50-60Hz พร้อมอะแดปเตอร์ DC12V |
| ประสิทธิภาพของแบตเตอรี่ | ชาร์จไฟ 4 ชม. ใช้งานได้ 1-2 ชม |
| พิมพ์ | อุปกรณ์ jammer, แบบพกพา, เคส, โดรนควบคุมการคืนคีย์หนึ่งปุ่มกลับสู่พื้นหรือจุดเริ่มต้น, Gps Tracker |
|---|---|
| ขนาด | 746mmLx288mmHx79mmW, ขนาดที่กำหนดเอง, 19.8 * 10.8 ซม., 37.5 * 29 * 10 ซม., 320 มม. x 180 มม. x 100 ม |
| น้ำหนัก | 10.5กก.,12กก.,10.92กก.(24.07ปอนด์),45กก. |
| เงื่อนไข | ใหม่ |
| การรับประกัน | 12 เดือน 1 ปี |
| วงการตรวจจับ | 2.4GHz, 5.8GHz |
|---|---|
| ระยะการตรวจจับ | 0-3กม |
| วงดนตรีที่ติดขัด | 900MHz, 1.5GHz, 2.4GHz, 5.8GHz |
| ระยะทางติดขัด | 0-1กม |
| วงส่งสัญญาณ | จีพีเอส-L1, GLONASS-L1, BDS-B1 |
| น้ําหนักหน่วยหลัก | 45 กิโลกรัม |
|---|---|
| ขนาด | 513*462*233มม |
| เสาอากาศ Omni | 8 หน่วย |
| ช่วงความชื้น | 30%-95% |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +65°ซ |
| วงการตรวจจับ | 2.4GHz, 5.8GHz |
|---|---|
| ระยะการตรวจจับ | 0-3กม |
| วงดนตรีที่ติดขัด | 900MHz, 1.5GHz, 2.4GHz, 5.8GHz |
| ระยะทางติดขัด | 0-1กม |
| ขนาด | 730 มม. * 385 มม. * 120 มม. (± 2 มม.) |
| ความถี่การตรวจจับ | 100MHz - 6GHz |
|---|---|
| เคาน์เตอร์ระยะทาง | 1 กม. - 10 กม |
| ความสูงของการตรวจจับ | 0ม. - 1,000ม |
| แรงดันไฟฟ้าภายนอก | 100-240V |
| ขนาด | Φ×ส (600มม.×425มม.) ±2มม |
| รัศมีการรบกวน | 1-2 กม |
|---|---|
| กำลังขับ | 40W |
| น้ำหนักเครื่องยนต์หลัก | 12กก |
| ขนาด | 346×216×100มม |
| ช่วงความชื้น | 30%-95% |
| ความสูงของการตรวจจับ | 0~1200ม |
|---|---|
| ระยะการตรวจจับ FPV | ≥1.5กม. (รองรับการดูวิดีโอแอนะล็อกแบบเรียลไทม์) |
| เวลาตรวจจับ | ≤5วินาที |
| การใช้พลังงานการตรวจจับ | ≤100W |
| เวลาตอบสนองที่ติดขัด | ≤3 วินาที |
| การใช้พลังงาน | 350W |
|---|---|
| ขนาด | 490×340×90มม |
| เวลาทำงานของแบตเตอรี่ | 60 นาที |
| กำลังขับทั้งหมด | 125W |
| อัตราขยายเสาอากาศแผงทิศทาง | 5.8G>12dBi, 2.4G>10dBi, 1.5G>8dBi, 900M>5dBi, 433M>3dBi |
| สี | สีดำ |
|---|---|
| น้ำหนัก | 45กก.,10.5กก.,>50กก.,<4กก.,17กก |
| แรงดันไฟฟ้า | 27/28V DC,220V,28V |
| ระยะควบคุม | 1,000 เมตร > 500 ม |
| มิติ | 210*110*25 (มม.) |