| ชื่อ | ราดาร์ตรวจจับเครื่องบินไร้คนขับ |
|---|---|
| วงปฏิบัติการ | X-band |
| พิมพ์ | เครื่องตรวจจับสัญญาณ |
| โดรน | 8กม-15กม |
| การครอบคลุม Azimuth | 360° |
| แอปพลิเคชัน | สนามบิน, การทดสอบห้องปฏิบัติการ/สัญญาณ jammer, signal jammer, การประชุม, การควบคุมโดรนโดย GPS/Galile |
|---|---|
| การรับประกัน | 1 ปี |
| สี | สีดำ |
| วัสดุ | อลูมิเนียมและคูเปอร์,พลาสติก |
| ระยะควบคุม | 1,000 เมตร > 500 ม |
| รัศมีการรบกวน | 400-1,000 เมตร |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110 หรือ 220-240V / DC 27V |
| ขนาด | 560 × 235 × 95มม |
| น้ำหนัก | 11 กิโลกรัม |
| กำลังขับทั้งหมด | 150W |
| ความคุ้มครอง | 500-1,000 ตรม |
|---|---|
| อัตราการส่งผ่าน | 200MHz |
| เสาอากาศ | 5dBi |
| น้ำหนัก | 5กก |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | กระแสสลับ 100-240V, กระแสตรง 9V5A |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V, DC28V |
|---|---|
| การใช้พลังงาน | 240W |
| น้ำหนัก | 7กก |
| ความชื้น | 5% - 95% |
| ขนาด | 380(ย) * 300(ก) * 90(ส) มม |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 220V หรือ 110V |
|---|---|
| กำลังขับทั้งหมด | 400 วัตต์ |
| น้ำหนัก | 28 กิโลกรัม |
| ขนาด | 592*395*265 มม |
| ระยะการติดขัด | 50-600 เมตร (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ) |
| ชื่อ | เครื่องขยายสัญญาณ WiFi |
|---|---|
| ช่วงปฏิบัติการ | 2.4~2.5กิกะเฮิร์ตซ์, 5.0~5.875กิกะเฮิร์ตซ์ |
| กำลังขับ | 2W (33dBm) |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 5V~16V/2A กระแสตรง |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +70°ซ |
| กำลังขับทั้งหมด | 13 วัตต์ |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V, DC 12V |
| น้ำหนัก | 2.5กก |
| ขนาด | 278*137*42มม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10°C ถึง +55°C |
| ความเข้ากันได้ของเครือข่าย | 2G, 3G, 4G, จีเอสเอ็ม |
|---|---|
| พื้นที่ครอบคลุม | 500-1,000 ตรม |
| อัตราการส่งผ่าน | 75MHz |
| ความถี่ | 900/1800MHz |
| ได้รับ | 75dB |
| ความชื้น | 5% - 95% |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -25°ซ ถึง +55°ซ |
| น้ำหนัก | 7กก |
| การใช้พลังงาน | 240W |
| ระยะการติดขัด | รัศมี 10-80 ม. (ขึ้นอยู่กับความเข้มของสัญญาณในพื้นที่) |