| พาวเวอร์ซัพพลาย | ไฟ AC220V |
|---|---|
| ขนาด | 300×200×150มม |
| ความชื้น | 30%-95% |
| กำลังขับ | 65W |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ถึง +55°ซ |
| ชื่อ | เครื่องยับยับกระเป๋าเป้ |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-220V |
| พื้นที่ป้องกัน | 30-500M (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ) |
| การใช้พลังงาน | 200W |
| น้ำหนัก | 12กก |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V |
|---|---|
| รัศมีการรบกวน | 50-800M (ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณสภาพแวดล้อม) |
| น้ำหนัก | 75 กิโลกรัม |
| ความชื้น | 5%-95% |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| ชื่อ | ราดาร์เรียงระยะดิจิตอล |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | การป้องกันความปลอดภัยการต่อต้าน |
| คุณสมบัติ | ทนทาน |
| พิมพ์ | เครื่องตรวจจับสัญญาณผลิตภัณฑ์ป้องกันความปลอดภัย |
| การรักษาความปลอดภัยและการป้องกัน | การรักษาความปลอดภัยภาคพื้นดิน |
| เวลาทำการ | ไม่จำกัด |
|---|---|
| โมดูลต่อหน่วย | 15 |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | ไฟฟ้ากระแสสลับ110-240V, 24V DC |
| กำลังขับ | 1135 วัตต์ |
| เครื่องควบคุมทางไกลด้วยสายไฟ | สวิตช์เปิด/ปิด |