| ชื่อ | เครื่องรบกวนเครื่องบินไร้คนขับ |
|---|---|
| ทิศทาง | รอบทิศทาง 360 องศา |
| ขนาดหน่วยหลัก | 280×180×90 มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
| ความยาวของแอนเทนนา | 500มม |
| อุณหภูมิสิ่งแวดล้อม | -40°C ถึง +55°C |
| แอปพลิเคชัน | ต่อต้านเสียงพึมพำ, 900MHz 1.2GHz 1.4GHz 2.4GHz 5.2GHz 5.8GHz |
|---|---|
| คุณสมบัติ | ทนทาน |
| ช่วงการหยุดชะงักของ Omni | 1 - 3 กม. ตามความหนาแน่นของสัญญาณของ Mobile Net |
| ความแม่นยำในการค้นหาทิศทาง | ≤30° (สเปกตรัม), ≤0.5° (รหัสโดรน) |
| รัศมีการตรวจจับ | 1~5กม. |
| ชื่อ | ปืนต่อต้านโดรน |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | สนามบิน, การทดสอบห้องปฏิบัติการ/สัญญาณ jammer, signal jammer, การประชุม, การควบคุมโดรนโดย GPS/Galile |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| แรงดันไฟฟ้า | 27/28V DC,220V,28V |
| ขนาด | ขนาดกลาง,320*200*460 มม.,76*20*26 ซม.,37.5*29*10 ซม. |
| แอปพลิเคชัน | ต่อต้านเสียงพึมพำ, 900MHz 1.2GHz 1.4GHz 2.4GHz 5.2GHz 5.8GHz |
|---|---|
| คุณสมบัติ | ทนทาน |
| ช่วงการหยุดชะงักของ Omni | 1 - 3 กม. ตามความหนาแน่นของสัญญาณของ Mobile Net |
| ความแม่นยำในการค้นหาทิศทาง | ≤30° (สเปกตรัม), ≤0.5° (รหัสโดรน) |
| รัศมีการตรวจจับ | 1~5กม. |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V, DC 12V |
|---|---|
| น้ำหนัก | 2.5กก |
| ขนาด | 278*137*42มม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10°C ถึง +55°C |
| ความชื้น | 5% - 95% |
| แบตเตอรี่ในตัว | 24V10A (ให้การทำงานต่อเนื่อง 2 ชั่วโมง) |
|---|---|
| รัศมีการรบกวน | >1,500 เมตร (สูงสุด 2,000 เมตรสำหรับ UAV มาตรฐาน) |
| ขนาด (ยาว×กว้าง×สูง) | 785×268×91มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
| น้ำหนัก | 6กก |
| แอปพลิเคชัน | สนามบิน, การทดสอบห้องปฏิบัติการ/สัญญาณ jammer, signal jammer, การประชุม, การควบคุมโดรนโดย GPS/Galile |
| กำลังขับ | >20วัตต์ |
|---|---|
| น้ําหนักหน่วยหลัก | 1.1 กิโลกรัม |
| ขนาด | 500×42×100มม |
| ความชื้น | 5%-95% |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ° C ถึง +50 ° C |
| ช่วงการตรวจจับ | 100-2000 ม. (สภาพแวดล้อมในเมือง ทดสอบโดยเป้าหมาย DJI AIR2) |
|---|---|
| ซอนด์อะซิมูธ | 0°-360° (เสาอากาศรอบทิศทาง) |
| การใช้พลังงาน | 900W |
| ระยะการติดขัด | 800-1500ม. |
| ขนาด | 520 × 400 × 230 มม. |
| การใช้พลังงาน | 1,000W |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC220V, DC24-28V |
| น้ำหนักเครื่องยนต์หลัก | 45 กิโลกรัม |
| ระดับการป้องกัน | IP40 |
| ช่วงแรงดันไฟฟ้า | 9-36V |
| แอปพลิเคชัน | ต่อต้านเสียงพึมพำ |
|---|---|
| คุณสมบัติ | ทนทาน |
| ชื่อสินค้า | ระบบตรวจจับโดรนแบบอยู่กับที่ |
| ระยะทาง | รัศมี 10 กม |
| ความถี่ในการตรวจจับ | 30เมกะเฮิร์ตซ์- 6กิกะเฮิร์ตซ์ รวมถึง 2400เมกะเฮิร์ตซ์ |