| ย่านความถี่การตรวจจับ | รองรับการสแกนที่กำหนดเองของ 70MHz-6.2GHz, ย่านความถี่เริ่มต้นรวมถึง 400MHz, 800MHz, 900MHz, 1.2GHz, |
|---|---|
| รัศมีการตรวจจับ | 21.5 กม. (วิวดีและสิ่งแวดล้อมแม่เหล็กไฟฟ้า) |
| เวลาตอบสนองการตรวจจับ | S3s (8 คลื่นความถี่) |
| ภาษาที่รองรับ | ปรับแต่งภาษาจีนอังกฤษภาษาอื่น ๆ ได้ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°°C ถึง +50°°C |
| โมดูลต่อหน่วย | 15 |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V, กระแสตรง 28V |
| น้ำหนัก | 75 กิโลกรัม |
| ขนาดเสาอากาศภายนอก | 640×540×550มม. (ยาว×สูง×กว้าง) |
| ช่วงความชื้น | 5%-95% |
| ช่วงปฏิบัติการ | 2.4~2.5กิกะเฮิร์ตซ์, 5.0~5.875กิกะเฮิร์ตซ์ |
|---|---|
| กำลังขับ | 2W (33dBm) |
| กำลังไฟฟ้าเข้า | 0 ~ 20 dBm |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 5V~16V/2A กระแสตรง |
| ความชื้นในการทำงาน | ความชื้นสัมพัทธ์สูงถึง 75% |
| การใช้พลังงาน | 200W |
|---|---|
| ความชื้น | 30%-95% |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ถึง +55°ซ |
| น้ำหนัก | 10 กก |
| ขนาด (ยาว×กว้าง×สูง) | 300×200×150มม |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 50 ถึง 60Hz, AC 100 ถึง 240V |
|---|---|
| กำลังขับทั้งหมด | 2.5 วัตต์ |
| น้ำหนัก | 850 กรัม |
| ขนาด | 78x34x138 มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
| เวลาทำงาน | 1-2 ชั่วโมง |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V, DC28V |
|---|---|
| ขนาด | 380(ย) * 300(ก) * 90(ส) มม |
| น้ำหนัก | 7กก |
| ความชื้น | 5% - 95% |
| การใช้พลังงาน | 240W |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | ไฟ AC220V |
|---|---|
| การใช้พลังงาน | 180W |
| ขนาด | 300×200×150มม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| ความชื้น | 30%-95% |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V, DC28V |
|---|---|
| ความชื้น | 5% - 95% |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -25°ซ ถึง +55°ซ |
| ขนาด | 380(ย) × 300(ก) × 90(ส) มม |
| น้ำหนัก | 7กก |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC220V, DC 28V |
|---|---|
| น้ำหนัก | 16 กิโลกรัม |
| ขนาด | 500×500×200มม. (ยาว×กว้าง×สูง) |
| ความชื้น | 30%-95% |
| ระยะการติดขัด | 20-100KM |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การใช้งาน | การบังคับใช้กฎหมายตำรวจความมั่นคงทางทหารอุปกรณ์ความมั่นคง |
| วัสดุ | อลูมิเนียมและคูเปอร์,พลาสติก |
| ระยะควบคุม | 1,000 เมตร > 500 ม |
| มิติ | 210*110*25 (มม.) |