| อายุการใช้งานแบตเตอรี่ | 45-70 นาที |
|---|---|
| การใช้พลังงาน | 55W |
| น้ำหนัก | 2KG (อุปกรณ์), 3.6KG (บรรจุ) |
| ขนาด | 277×80×51มม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°C ถึง +55°C |
| โหมดแหล่งจ่ายไฟ | แบตเตอรี่ภายใน 1 ชม.: 28V, 5A หรือแบตเตอรี่ภายนอก |
|---|---|
| กำลังขับรวม | 125W |
| การใช้พลังงาน | 240W |
| แอนเทนเน่ปานล์ทิศทาง | 8dbi |
| ขนาด | 660X290X50มม |
| กำลังขับทั้งหมด | 125W |
|---|---|
| ระยะเวลาการใช้งานแบตเตอรี่ | 60 นาที |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20ºC ถึง +55ºC |
| น้ำหนัก | 4.9กก. น้ำหนักบรรจุ: 6.5กก |
| ขนาด | 490×340×90มม |
| เวลาทำงานของแบตเตอรี่ | 40 นาที |
|---|---|
| การใช้พลังงาน | 240W |
| น้ำหนัก | 4.3กก. น้ำหนักบรรจุ:7กก |
| ขนาด | 660X290X50มม |
| แอนเทนเน่ปานล์ทิศทาง | 8dbi |
| ชื่อ | Jammer ระเบิดขบวน |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V |
| กำลังขับ | 915วัตต์ |
| น้ำหนัก | 75 กิโลกรัม |
| ความชื้น | 5%-95% |
| แบตเตอรี่ในตัว | 24V10A (ให้การทำงานต่อเนื่อง 2 ชั่วโมง) |
|---|---|
| รัศมีการรบกวน | >1,500 เมตร (สูงสุด 2,000 เมตรสำหรับ UAV มาตรฐาน) |
| ขนาด (ยาว×กว้าง×สูง) | 785×268×91มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
| น้ำหนัก | 6กก |
| แอปพลิเคชัน | สนามบิน, การทดสอบห้องปฏิบัติการ/สัญญาณ jammer, signal jammer, การประชุม, การควบคุมโดรนโดย GPS/Galile |
| กำลังขับทั้งหมด | 160W |
|---|---|
| กำลังไฟฟ้าเข้า | AC220V/DC24V |
| การใช้พลังงาน | 280W |
| เสาอากาศ | เสาอากาศแผงทิศทาง 8dBi |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| วิธีการควบคุม | แผงควบคุม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 20กก |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40°ซ ถึง 65°ซ |
| การได้รับเสาอากาศ | 3-8dBi |
| กำลังขับ | รวม 400W |
| น้ำหนัก | 15กก |
|---|---|
| ขนาด | 320×120×430มม |
| ความชื้น | 30%-95% |
| ระยะการติดขัด | 20-120 ม. (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ) |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| ชื่อ | Drone Detection Jammer Spoofer |
|---|---|
| ความถี่การตรวจจับ | 20MHz-6GHz |
| ช่วงการตรวจจับ | >500ม.-5กม |
| มุมการตรวจจับ | 360° |
| ประเภทสัญญาณล่อ | จีพีเอส, โกลนาส, กาลิเลโอ, บีดี |