| น้ำหนักสุทธิ | 7.0กก |
|---|---|
| ขนาด | 238 มม. (กว้าง) × 60 มม. (สูง) × 395 มม. (ยาว) |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | อะแดปเตอร์ AC (AC220V-DC12V) |
| รัศมีการป้องกัน | 5-50 เมตร @ -75dBm (ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่) |
| สี | สีดำ |
| รัศมีการรบกวน | 3 ม. ถึง 30 ม. (20 ม. ถึง 100 ม. สำหรับโดรน UAV) |
|---|---|
| กำลังขับ | 1W ต่อแบนด์ รวม 10W |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | ไฟฟ้ากระแสสลับ 100-240V 50/60Hz ถึง DC 12V |
| ขนาด | 145 x 95 x 45 มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
| น้ำหนัก | 1.5กก |
| ชื่อ | เครื่องยับยั้งการบินแบบพกพา |
|---|---|
| สีของอุปกรณ์ | สีเขียว |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°C ถึง 65°C |
| ปัจจุบันทำงาน | 4-5A |
| ความจุของแบตเตอรี่ | 32000mAh |
| มิติ | 189×55×24มม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 1.5กก |
| ระยะทางติดขัด | 100-500m |
| เสาอากาศ | ไฟเบอร์กลาส Omni-φ20×300มม |
| สีของอุปกรณ์ | สีดำ |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | ไฟ AC220V |
|---|---|
| ช่วงความถี่ | 20-6000mhz |
| น้ำหนักรวม | 45 กิโลกรัม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°C ถึง +65°C |
| ระยะการติดขัด | 500-2000 ม. (ขึ้นอยู่กับสภาพเครือข่ายสัญญาณ) |
| ชื่อ | อุปกรณ์ป้องกัน Jammer ของโดรน |
|---|---|
| ความถี่ในการทำงาน | L1: 1575.42MHz B1: 1561.098MHz |
| ความต้านทานการรบกวน | อัตราส่วนสัญญาณต่อการรบกวนแบบ Single-Interference: ≥105dB อัตราส่วนสัญญาณต่อการรบกวนแบบ Triple-Inter |
| ความแม่นยำของความเร็ว | ≤0.2ม./วินาที (95%) |
| ความแม่นยำในการกำหนดเวลา | ≤100ns (95%) |
| พิมพ์ | อุปกรณ์ jammer, แบบพกพา, เคส, โดรนควบคุมการคืนคีย์หนึ่งปุ่มกลับสู่พื้นหรือจุดเริ่มต้น, Gps Tracker |
|---|---|
| สี | สีดำ, สีดำมาตรฐาน |
| แอปพลิเคชัน | ความปลอดภัยสาธารณะ สำหรับหญิงตั้งครรภ์ ป้องกันการติดตาม Anti-Spying ป้องกันรังสี ควบคุมโดรนด้วย GPS/ |
| น้ำหนัก | 10.5กก.,12กก.,10.92กก.(24.07ปอนด์),45กก. |
| เงื่อนไข | ใหม่ |
| ชื่อ | Drone Detection Jammer Spoofer |
|---|---|
| กำลังขับ | 10mw |
| ความคุ้มครอง | น่านฟ้าทั้งหมด 360° |
| เวลาปฏิกิริยา | <10.0 วินาที |
| ความอดทนความถี่ | ≤ ±2×10-6 |
| เวลาทำงานของแบตเตอรี่ | 30 นาที |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20ºC ถึง +55ºC |
| การใช้พลังงาน | 145W |
| ขนาด | 277 × 80 × 51มม |
| แอนเทนนาแพนล | กำไร 8dBi |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V, DC28V |
|---|---|
| การใช้พลังงาน | 240W |
| น้ำหนัก | 7กก |
| ความชื้น | 5% - 95% |
| ขนาด | 380(ย) * 300(ก) * 90(ส) มม |