| พาวเวอร์ซัพพลาย | อะแดปเตอร์ AC (AC220V-DC12V) |
|---|---|
| ขนาด | 238 มม. (กว้าง) * 60 มม. (สูง) * 395 มม. (ยาว) |
| น้ำหนักสุทธิ | 7.0กก |
| พิมพ์ | Gps Tracker, การควบคุมความถี่, Jammer UAV |
| การรับประกัน | 36 เดือน, 2 ปี, 12 เดือน, 3 ปี, 1 ปี |
| อินเตอร์เน็ตไร้สาย | 2400-2500MHz |
|---|---|
| น้ำหนัก | 3กก |
| ขนาด | 363*137*42มม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10°C ถึง +55°C |
| ความชื้น | 5% - 95% |
| ข้อมูลจำเพาะ | 200kgs |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | ศูนย์การประชุม |
| กำลังการผลิต | 10,000 ชิ้น/ปี |
| ช่วงที่มีประสิทธิภาพ | 1 กม./3 กม./4-6 กม |
| ต้นทาง | จีน |
| ชื่อ | Drone Detection Jammer Spoofer |
|---|---|
| วงดนตรีรบกวน | ย่านความถี่เต็ม 400MHz-6GHz รองรับช่วงย่านความถี่และความถี่สัญญาณรบกวนที่กำหนดเอง |
| ความเร็วในการหมุน | แนวนอน 0.1°-20°/วินาที; เอียง 0.1°-5°/วินาที |
| มุมสนาม | +90°~-10° |
| มุมแนวนอน | แนวนอน 0-360 ° หมุนต่อเนื่อง; |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC220V หรือ 110V |
|---|---|
| การใช้พลังงาน | 200วัตต์ |
| น้ำหนัก | 7กก |
| ขนาด | 400×288×155มม |
| ความชื้น | 30%-95% |
| ขนาด | 400×288×155มม |
|---|---|
| ความชื้น | 30%-95% |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| จำนวนเสาอากาศ | 7 |
| ระยะการติดขัด | 10-60 ม. (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ) |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC220V, DC24V |
|---|---|
| น้ำหนัก | 15กก |
| ความชื้น | 30%-95% |
| ระยะการติดขัด | 20-120 ม. (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ) |
| แบตเตอรี่ภายใน | กระแสไฟ 24V DC ใช้งานได้ 2 ชม |
| ขนาด | 592×395×265มม |
|---|---|
| ความชื้น | 30%-95% |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| ระยะการติดขัด | 50-300 ม. (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ) |
| จำนวนเสาอากาศ | 3 |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC220V หรือ DC48V |
|---|---|
| น้ำหนัก | 45 กิโลกรัม |
| ความชื้น | 30%-95% |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| ขนาด | 592×395×265มม |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 220V หรือ 110V |
|---|---|
| น้ำหนัก | 7กก |
| ความชื้น | 30%-95% |
| ระยะการติดขัด | 10-60 ม. (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ) |
| ขนาด | 400×288×155มม |