| กำลังขับทั้งหมด | 220 วัตต์ |
|---|---|
| ขนาดตัว | ตัวเครื่อง 45*35*25 ซม. (เสาอากาศ 6*2 ซม.) |
| น้ำหนักตัว | 25.0 กก |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20℃~75℃ |
| ความชื้นในการทำงาน | 35~95% |
| กำลังขับทั้งหมด | 90วัตต์ |
|---|---|
| น้ำหนัก | 15กก |
| ขนาด | 320×120×430มม. (ยาว×กว้าง×สูง) |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| ระยะการติดขัด | 50-200 ม. (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ) |
| กำลังขับทั้งหมด | 600วัตต์ |
|---|---|
| น้ำหนัก | 35กก |
| ขนาด | 580×280×410มม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| ระยะการติดขัด | 50-500 ม. (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ) |
| น้ำหนัก | 55 กิโลกรัม |
|---|---|
| ความชื้น | 30%-95% |
| จำนวนเสาอากาศ | 8 |
| ระยะการติดขัด | 500-1100 เมตร (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ) |
| ประเภทเสาอากาศ | เสาอากาศรอบทิศทางกำลังสูง |
| น้ำหนัก | 15 กก |
|---|---|
| ขนาด (ยาว×กว้าง×สูง) | 320×120×430 มม |
| ความชื้น | 30%-95% |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| ระยะการติดขัด | 20-120 เมตร (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ) |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 220V หรือ 110V |
|---|---|
| การใช้พลังงาน | 1000วัตต์ |
| น้ำหนัก | 65กก |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| ระยะการติดขัด | 100-600 ม. (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ) |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 50 ถึง 60Hz, AC 100 ถึง 240V |
|---|---|
| อะแดปเตอร์ | อะแดปเตอร์ AC (DC12-24V) |
| แบตเตอรี่ | ความจุในตัว 4300mAh |
| กำลังขับทั้งหมด | 6.5วัตต์ |
| ระยะการติดขัด | 10-30ม |
| ความชื้น | 30%-95% |
|---|---|
| ขนาด | 580×280×410มม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| น้ำหนัก | 35กก |
| กำลังขับทั้งหมด | 300 วัตต์ |
| กำลังขับทั้งหมด | 300 วัตต์ |
|---|---|
| น้ำหนัก | 25 กก |
| ขนาด | 510 × 430 × 350 มม |
| ช่วงความชื้น | 30%-95% |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| ชื่อ | Jammer ระเบิดขบวน |
|---|---|
| กำลังขับ | 1300 วัตต์ |
| แหล่งสัญญาณ | ท.บ |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V, 24V หรือ 48V DC |
| โมดูลต่อหน่วย | 13 |