| พิมพ์ | โมดูล RF |
|---|---|
| กำลังขับ | 1W~1000W |
| ความถี่ | 20เมกะเฮิร์ตซ์~ 20กิกะเฮิร์ตซ์ |
| แรงดันใช้งาน | 24-28V |
| ปัจจุบันทำงาน | 3-4A |
| พิมพ์ | โมดูล RF |
|---|---|
| กำลังขับ | 1W~1000W |
| ความถี่ | 20เมกะเฮิร์ตซ์~ 20กิกะเฮิร์ตซ์ |
| แรงดันใช้งาน | 24-28V |
| ปัจจุบันทำงาน | 3-4A |
| พิมพ์ | โมดูล RF |
|---|---|
| กำลังขับ | 1W~1000W |
| ความถี่ | 20เมกะเฮิร์ตซ์~ 20กิกะเฮิร์ตซ์ |
| แรงดันใช้งาน | 24-28V |
| ปัจจุบันทำงาน | 3-4A |
| ชื่อ | เครื่องขยายสัญญาณบรอดแบนด์ RF |
|---|---|
| พิมพ์ | โมดูล RF |
| กำลังขับ | 1W~1000W |
| ความถี่ | 20เมกะเฮิร์ตซ์~ 20กิกะเฮิร์ตซ์ |
| แรงดันใช้งาน | 24-28V |
| ชื่อ | เครื่องขยายสัญญาณแบบวงกว้าง |
|---|---|
| พิมพ์ | โมดูล RF |
| กำลังขับ | 1W~1000W |
| ความถี่ | 20เมกะเฮิร์ตซ์~ 20กิกะเฮิร์ตซ์ |
| แรงดันใช้งาน | 24-28V |
| พิมพ์ | โมดูล RF |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | เครื่องขยายกําลัง RF |
| ขนาดสินค้า | 20X15X2 ซม |
| น้ำหนักสุทธิ | 0.9kg |
| กำลังขับทั้งหมด | 1W~1000W |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC220V, DC24V |
|---|---|
| น้ำหนัก | 15กก |
| ความชื้น | 30%-95% |
| ระยะการติดขัด | 20-120 ม. (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ) |
| แบตเตอรี่ภายใน | กระแสไฟ 24V DC ใช้งานได้ 2 ชม |
| ความชื้น | 30%-95% |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| ประเภทเสาอากาศ | เสาอากาศรอบทิศทางกำลังสูง |
| ขนาด | 580 × 280 × 410 มม |
| น้ำหนัก | 35 กิโลกรัม |
| ชื่อ | Jammer ระเบิดขบวน |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V |
| กำลังขับ | 915วัตต์ |
| น้ำหนัก | 75 กิโลกรัม |
| ความชื้น | 5%-95% |
| ขนาด (ยาว×กว้าง×สูง) | 320×120×430 มม |
|---|---|
| ช่วงความชื้น | 30%-95% |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| จำนวนเสาอากาศ | 6 |
| ระยะการติดขัด | 20-120 เมตร (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ) |