| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
|---|---|
| ความชื้น | 30%-95% |
| ขนาด | 592×395×265มม |
| น้ำหนัก | 45 กิโลกรัม |
| ระยะการติดขัด | 50-600 ม. (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ) |
| ความชื้น | 30%-95% |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| ขนาด | 320×120×430มม. (ยาว×กว้าง×สูง) |
| น้ำหนัก | 15กก |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC220V, DC24V |
| ชื่อ | Jammer ระเบิดขบวน |
|---|---|
| กรณีเพลิกาน | 1440 น้ำหนัก 30กก |
| ความชื้น | 5% ถึง 90% |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ℃ถึง +60 ℃ |
| น้ำหนัก | 90 กก. (เฉพาะตัวเครื่องหลัก ไม่รวมเสาอากาศและอุปกรณ์เสริม) |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
|---|---|
| ความชื้น | 30%-95% |
| ขนาด | 580 × 280 × 410 มม |
| ประเภทเสาอากาศ | เสาอากาศรอบทิศทางกำลังสูง |
| แบตเตอรี่ภายนอก (อุปกรณ์เสริม) | 24V DC |
| น้ำหนัก | 15กก |
|---|---|
| ขนาด | 320×120×430มม |
| ความชื้น | 30%-95% |
| ระยะการติดขัด | 20-120 ม. (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ) |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
|---|---|
| ช่วงความชื้น | 30%-95% |
| ขนาด | 592×395×265มม |
| ระยะการติดขัด | 50-300 ม. (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ) |
| โมดูล Jammer | 5 |
| ชื่อ | เครื่องยับยับกระเป๋าเป้ |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-220V |
| พื้นที่ป้องกัน | 30-500M (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ) |
| การใช้พลังงาน | 200W |
| น้ำหนัก | 12กก |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10°C ถึง +55°C |
|---|---|
| ขนาดบรรจุ | 70x210x240มม |
| ช่วงที่มีประสิทธิภาพ | 10-30 เมตร (ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณ) |
| เวลาทำงาน | 1.5 ชม |
| น้ำหนัก | 950 กรัม |
| การใช้พลังงาน | 1,000W |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC220V, DC24-28V |
| น้ำหนักเครื่องยนต์หลัก | 45 กิโลกรัม |
| ระดับการป้องกัน | IP40 |
| ช่วงแรงดันไฟฟ้า | 9-36V |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC220V, DC 28V |
|---|---|
| น้ำหนัก | 16 กิโลกรัม |
| ขนาด | 500×500×200มม. (ยาว×กว้าง×สูง) |
| ความชื้น | 30%-95% |
| ระยะการติดขัด | 20-100KM |