| น้ำหนัก | 35กก |
|---|---|
| ขนาด | 580 × 280 × 410มม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| แบตเตอรี่ภายนอก (อุปกรณ์เสริม) | 24V DC |
| ระยะการติดขัด | 50-500 ม. (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ) |
| น้ำหนัก | 15กก |
|---|---|
| ความชื้น | 30%-95% |
| ขนาด | 320×120×430มม. (ยาว×กว้าง×สูง) |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| ระยะการติดขัด | 20-120 ม. (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ) |
| กำลังขับ | >20วัตต์ |
|---|---|
| น้ําหนักหน่วยหลัก | 1.1 กิโลกรัม |
| ขนาด | 500×42×100มม |
| ความชื้น | 5%-95% |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ° C ถึง +50 ° C |
| ความชื้น | 30%-95% |
|---|---|
| กำลังขับทั้งหมด | 120 วัตต์ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| น้ำหนัก | 11 กก |
| ขนาด | 45×30×15 ซม |
| น้ำหนักและขนาด | 10กก. 45×30×15ซม. (ขนาดบรรจุ: 55×34×21.5ซม.) |
|---|---|
| แหล่งที่มาของการติดขัด | เทคโนโลยีการสแกนความถี่ |
| ระยะการติดขัด | 20-100 เมตร (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ) |
| จัมเปอร์ | สายโคแอกเชียลแบบยืดหยุ่นพิเศษ 7D-FB |
| การใช้พลังงาน | 250วัตต์ |
| น้ำหนัก | 25 กก |
|---|---|
| ขนาด | 510 × 430 × 350 มม |
| ช่วงความชื้น | 30% - 95% |
| กำลังขับทั้งหมด | 300 วัตต์ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 50-60Hz, กระแสสลับ 100-240V |
|---|---|
| แบตเตอรี่ในตัว | 4300mAh |
| เวลาทำงาน | 1.5 ชม |
| ช่วงที่มีประสิทธิภาพ | 10-30 เมตร (ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณ) |
| น้ำหนัก | 950 กรัม |
| ชื่อ | Jammer สัญญาณมือถือ |
|---|---|
| กำลังขับทั้งหมด | 40W |
| แบตเตอรี่ | +24V/5AH ชีวิต PO4 |
| เวลาทำงาน | 1.5 ชม |
| ขนาดกล่องด้านใน | 450×350×300มม |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | ไฟ AC220V |
|---|---|
| ช่วงความถี่ | 20-6000mhz |
| น้ำหนักรวม | 45 กิโลกรัม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°C ถึง +65°C |
| ระยะการติดขัด | 500-2000 ม. (ขึ้นอยู่กับสภาพเครือข่ายสัญญาณ) |
| ความชื้น | สูงสุด 80% |
|---|---|
| ช่วงความถี่ | 20-6000mhz |
| น้ำหนักรวม | 45 กิโลกรัม |
| ระยะการติดขัด | 500-2000ม. |
| ระบบทำความเย็น | พัดลมระบายความร้อน 4 ตัว |