| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC220V, DC24V |
|---|---|
| กำลังขับทั้งหมด | 90วัตต์ |
| การใช้พลังงาน | 300วัตต์ |
| หมายเลขโมดูล Jammer | 6 |
| จำนวนเสาอากาศ | 6 |
| ชื่อ | Jammers สัญญาณไร้สาย |
|---|---|
| การรับประกัน | 36 เดือน, 2 ปี, 12 เดือน, 3 ปี, 1 ปี |
| ใช้ | ยานยนต์,มือถือ |
| ขนาด | 85 มม. x 37 มม. x 23 มม., 320 * 200 * 460 มม., 150 มม. * 100 มม. * 16 มม., 65 มม. x 61 มม. x 26 มม. |
| สี | สีดำ สีขาว |
| ชื่อ | RF โดรน Jammer |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 110-240V AC ถึง 27V DC |
| กำลังขับ | รวม 220W (30-50W ต่อแบนด์) |
| รัศมีการรบกวน | 100-1,000 เมตร (สัญญาณ GPS สูงถึง 1,000 เมตร) |
| น้ำหนักสินค้า | ประมาณ 30 กก. (พร้อมเสาอากาศ Omni) |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
|---|---|
| ขนาด | 592×395×265มม |
| น้ำหนัก | 30กก |
| กำลังขับทั้งหมด | 500วัตต์ |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC220V หรือ DC 28V |
| กำลังขับทั้งหมด | 600วัตต์ |
|---|---|
| ขนาด | 592×395×265มม |
| ความชื้น | 30%-95% |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| ระยะการติดขัด | 50-600 ม. ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ |
| ขนาด | 400×288×155มม |
|---|---|
| ความชื้น | 30%-95% |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| จำนวนเสาอากาศ | 7 |
| ระยะการติดขัด | 10-60 ม. (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ) |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V, DC28V |
|---|---|
| กำลังขับ | 1,015 วัตต์ |
| น้ำหนัก | 65กก |
| ความชื้น | 5%-95% |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| สไตล์ | กางเกงว่ายน้ำ,เสื้อแจมเมอร์,บิกินี่,เสื้อกันแดด,เสื้อชั้นในและสายจีสตริงพร้อมเชือกรูด |
|---|---|
| ประเภทอุปทาน | บริการ OEM รายการในสต็อก |
| สี | เป็นภาพที่แสดง |
| ขนาด | เอ็ม,เอ็กแอล,แอล,เอส,XXS |
| การบรรจุ | 1ชิ้น/ถุงOpp,ถุงOpp,คำขอของลูกค้า, 1เซ็ต/ถุงOpp |
| ความชื้น | 30%-95% |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC220V, DC24V |
| ระยะการติดขัด | 20-120 ม. (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ) |
| การใช้พลังงาน | 400วัตต์ |
| น้ำหนัก | 15กก |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 220V หรือ 110V |
|---|---|
| กำลังขับทั้งหมด | 400 วัตต์ |
| น้ำหนัก | 28 กิโลกรัม |
| ขนาด | 592*395*265 มม |
| ระยะการติดขัด | 50-600 เมตร (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ) |