| ขนาด | 400 x 290 x 135 มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
|---|---|
| น้ำหนักสุทธิ | 16 กิโลกรัม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -30 ° C ถึง 60 ° C |
| รัศมีการป้องกัน | 20-500 เมตร ที่ -75dBm |
| การรับประกัน | 1 ปี นับจากวันจัดส่ง |
| ขนาด | 740 × 510 × 350 มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | อะแดปเตอร์ AC 50 ถึง 60Hz (110 หรือ 240V AC-27V DC) |
| น้ำหนักสุทธิ | 70กก |
| กำลังทั้งหมด | 350W |
| รัศมีการป้องกัน | 300-1,000 เมตร ที่ -75dBm |
| ระยะการตรวจจับขั้นต่ำ | ≤150ม |
|---|---|
| กำลังไฟพิกัด | 400W |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | เอซี200-เอซี240 |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40°C ถึง +55°C |
| ขนาด | 820 x 925 x 360มม |
| กำลังขับทั้งหมด | 80W |
|---|---|
| ขนาด | 45×30×25ซม |
| ความชื้น | 30%-95% |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| ระยะการติดขัด | 20-100 เมตร (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ) |
| ความชื้น | 30%-95% |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| หมายเลขโมดูล Jammer | 6 |
| การใช้พลังงาน | 1800วัตต์ |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC220V, DC 28V |
| ชื่อ | ตัวบล็อคสัญญาณ GPS |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| ความชื้น | 30%-95% |
| น้ำหนัก | 15 กก |
| ระยะการติดขัด | 20-120 เมตร (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ) |