| กำลังขับ | 1,000 วัตต์ |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V, 24V หรือ 48V DC |
| โมดูลต่อหน่วย | 11 |
| เวลาทำการ | ไม่จำกัด |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| ความชื้น | 5%-95% |
|---|---|
| น้ำหนัก | 65กก |
| การใช้พลังงาน | 3000W |
| ขนาดเสาอากาศแผงภายนอก | 640×540×550มม |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V |
|---|---|
| กำลังขับ | 1,000W |
| น้ำหนัก | 65กก |
| ความชื้น | 5%-95% |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| เวลาทำการ | ไม่จำกัด |
|---|---|
| โมดูลต่อหน่วย | 13 |
| กำลังขับ | 630 วัตต์ |
| แหล่งสัญญาณ | ท.บ |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V, 24V หรือ 48V DC |
| โมดูลต่อหน่วย | 15 |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V, กระแสตรง 28V |
| น้ำหนัก | 75 กิโลกรัม |
| ขนาดเสาอากาศภายนอก | 640×540×550มม. (ยาว×สูง×กว้าง) |
| ช่วงความชื้น | 5%-95% |
| ความชื้น | 30%-95% |
|---|---|
| ระยะการติดขัด | 50-200 ม. (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ) |
| น้ำหนัก | 21 กิโลกรัม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| กำลังขับทั้งหมด | 250วัตต์ |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V |
|---|---|
| รัศมีการรบกวน | 50-800M (ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณสภาพแวดล้อม) |
| น้ำหนัก | 75 กิโลกรัม |
| ความชื้น | 5%-95% |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V, DC 24V |
|---|---|
| กำลังขับ | 630W |
| รัศมีการรบกวน | 50-500M ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณสภาพแวดล้อม |
| การใช้พลังงาน | 2000W |
| ความชื้น | 30%-95% |
| ขนาดสินค้า | 440×410×120มม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 6.5 กิโลกรัม |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 250W |
| กำไรจากเสาอากาศ | 5dBi |
| VSWR | ≤1.5 |
| กำลังขับ | 1,000 วัตต์ |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | ไฟฟ้ากระแสสลับ110-240V, 24V DC |
| โมดูลต่อหน่วย | 15 |
| การควบคุมระยะไกล | สวิตช์เปิด/ปิดแบบมีสาย |
| การตรวจสอบระยะไกล | ปรับกำลังเอาต์พุตด้วยแผงควบคุมแบบมีสาย |