| โมดูลต่อหน่วย | 13 |
|---|---|
| กำลังขับ | 1300 วัตต์ |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V, 24V หรือ 48V DC |
| การควบคุมระยะไกล | สวิตช์เปิด/ปิดแบบมีสาย |
| เวลาทำการ | ไม่จำกัด |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC220V หรือ DC48V |
|---|---|
| น้ำหนัก | 45 กิโลกรัม |
| ความชื้น | 30%-95% |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| ขนาด | 592×395×265มม |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 50-60Hz, กระแสสลับ 100-240V |
|---|---|
| เวลาทำงาน | 1.5 ชม |
| ระยะการติดขัด | 10-30 เมตร (ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณ) |
| น้ำหนัก | 950 กรัม |
| ขนาด | 90x38x156 มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
| เวลาทำการ | ไม่จำกัด |
|---|---|
| โมดูลต่อหน่วย | 15 |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | ไฟฟ้ากระแสสลับ110-240V, 24V DC |
| กำลังขับ | 1135 วัตต์ |
| เครื่องควบคุมทางไกลด้วยสายไฟ | สวิตช์เปิด/ปิด |
| ระยะการป้องกัน | รัศมี 300-500 เมตร (-75dBm ขึ้นอยู่กับระยะห่างของสถานีฐานในทุ่งโล่ง) |
|---|---|
| ประเภทสัญญาณที่ติดขัด | ซีดีเอ็มเอ: 2.4G, 2.4G, 5.8G, จีพีเอส L1, 433MHz, 915MHz |
| ช่องสัญญาณเอาท์พุต | 6 ช่องสัญญาณออกอิสระ |
| การรับประกัน | 36 เดือน, 2 ปี, 12 เดือน, 3 ปี, 1 ปี |
| สี | สีดำ สีขาว |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | ไฟ AC220V |
|---|---|
| พื้นที่ติดขัด | 20-80 ม. (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ) |
| น้ำหนัก | 8กก |
| ช่วงความชื้น | 30%-95% |
| พลังงาน DC | 24V, 15A พร้อมแบตเตอรี่ภายใน (ใช้งานได้ 2 ชั่วโมง) |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V, DC28V |
|---|---|
| รัศมีการรบกวน | 50-800M (ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณสภาพแวดล้อม) |
| น้ำหนัก | 65กก |
| ขนาดเสาอากาศแผงภายนอก | 640*540*550 มม. (ยาว * สูง * กว้าง) |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V |
|---|---|
| รัศมีการรบกวน | 50-800M (ขึ้นอยู่กับสภาพแวดล้อม) |
| น้ำหนัก | 65กก |
| ความชื้น | 5%-95% |
| กำลังขับ | 1,000 วัตต์ |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | อะแดปเตอร์ AC 50 ถึง 60Hz |
|---|---|
| กำลังทั้งหมด | 125W |
| รัศมีการป้องกัน | 20-150 เมตร ที่ -75dBm |
| การรับประกัน | 1 ปี นับจากวันจัดส่ง |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -30 ° C ถึง 60 ° C |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| ใช้ | ยานยนต์,มือถือ |
| การทำงาน | การติดตามด้วย GPS, การตรวจสอบน้ำมันเชื้อเพลิง/อุณหภูมิ, ปุ่มตกใจ SOS, การป้องกันการติดขัด, ตัวติดตาม |
| ขนาด | 630 × 500 × 350 มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
| วงจีเอ็ม | ควอดแบนด์, GSM/UMTS, 850/ 900/ 1800/ 1900MHz |