| พาวเวอร์ซัพพลาย | ไฟ AC220V |
|---|---|
| การใช้พลังงาน | 180W |
| ขนาด | 300×200×150มม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| ความชื้น | 30%-95% |
| ความชื้นสัมพัทธ์ในการทำงาน | 80% |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 150W |
| เวลาทำงาน | 24 ชั่วโมงต่อเนื่อง |
| ระยะการติดขัด | 5-30เมตร |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40 ถึง 55 ℃ |
| น้ำหนักสุทธิ | 70กก |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -30 ถึง 60 ° C |
| กำลังทั้งหมด | 350W |
| รัศมีการป้องกัน | 300-1,000 เมตร ที่ -75dBm |
| การรับประกัน | 1 ปี นับจากวันจัดส่ง |
| สี | สีดำ |
|---|---|
| การทำงาน | ระบบสัญญาณเตือนภัยที่มีความไวสูง, เปิดตัวแท็กฮาร์ด EAS, ตัวกำจัดแท็กฮาร์ดป้องกันการโจรกรรม EAS detac |
| ล็อค | ล็อค 3 ลูก ซุปเปอร์/มาตรฐาน, คลัตช์ 3 ลูก, ล็อคแม่เหล็ก, Supperlock, สแตนดาร์ด/ซุปเปอร์ |
| ข้อได้เปรียบ | คุณภาพและราคาโรงงานที่ดีที่สุด |
| น้ำหนัก | 12.5กก./ลัง,345ก |
| รัศมีการรบกวน | 1,000-3,000 เมตร |
|---|---|
| กำลังขับ | รวม 190W |
| การใช้พลังงาน | 380W |
| ระดับการกันน้ำ | IPX64 |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40 ℃ถึง 75 ℃ |
| กำลังขับทั้งหมด | 200W |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC220V, DC 28V |
| น้ำหนัก | 24 กิโลกรัม |
| ขนาด | 520 × 300 × 250มม |
| ช่วงความชื้น | 30%-95% |
| น้ำหนัก | 950 กรัม |
|---|---|
| ขนาด | 90×38×156มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
| ระยะการติดขัด | 10-30 เมตร (ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณ) |
| กำลังขับทั้งหมด | 6.5วัตต์ |
| เวลาทำงาน | 1.5 ชม |
| กำลังขับ | 1135 วัตต์ |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | ไฟฟ้ากระแสสลับ 110-240V, 24V DC |
| โมดูลต่อหน่วย | 15 |
| เวลาทำการ | ไม่จำกัด |
| การป้องกันเพาเวอร์แอมป์ | ตัวป้องกัน VSWR แบบเต็ม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
|---|---|
| ขนาด | 580×280×410มม |
| น้ำหนัก | 45 กิโลกรัม |
| ความชื้น | 30%-95% |
| ระยะการติดขัด | 50-300 ม. (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณ) |
| ขนาด | 740 × 510 × 350 มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
|---|---|
| น้ำหนักสุทธิ | 70กก |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -30 ถึง 60 ° C |
| รัศมีการป้องกัน | 300-1,000 เมตร ที่ -75dBm |
| การรับประกัน | 1 ปี นับจากวันจัดส่ง |