| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ℃ถึง 75 ℃ |
|---|---|
| น้ำหนักตัว | 25.0 กก |
| กำลังขับทั้งหมด | 220W |
| ความชื้นในการทำงาน | 35-95% |
| ขนาดตัว | ตัวเครื่อง 45×35×25 CM (เสาอากาศ 6×2 CM) |
| ชื่อ | เครื่องกระตุ้นเครื่องบินไร้คนขับ |
|---|---|
| พิมพ์ | โมดูล RF |
| แอปพลิเคชัน | โมดูลต่อต้านเสียงพึมพำ |
| น้ำหนักสุทธิ | 0.9kg |
| กำลังขับทั้งหมด | 1W~1000W |
| แอปพลิเคชัน | สนามบิน, การทดสอบห้องปฏิบัติการ/สัญญาณ jammer, signal jammer, การประชุม, การควบคุมโดรนโดย GPS/Galile |
|---|---|
| การรับประกัน | 1 ปี |
| การใช้งาน | การบังคับใช้กฎหมายตำรวจความมั่นคงทางทหารอุปกรณ์ความมั่นคง |
| การทำงาน | สัญญาณโดรน jammer บล็อกของเสียงพึมพำแยกสัญญาณ RF |
| แหล่งพลังงาน | แบตเตอรี่ |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC220V, DC 28V |
|---|---|
| น้ำหนัก | 16 กิโลกรัม |
| ขนาด | 40×38×32ซม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°C ถึง +55°C |
| แหล่งที่มาของการติดขัด | เทคโนโลยีการสแกนความถี่ |
| ชื่อ | โมดูลต่อต้านเสียงพึมพำ |
|---|---|
| พิมพ์ | โมดูล RF |
| กำลังขับ | 50W |
| ความถี่ในการทำงาน | 720-1020เมกะเฮิรตซ์ |
| แรงดันใช้งาน | 24-28V |
| พิมพ์ | โมดูล RF |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | เครื่องขยายกําลัง RF |
| ขนาดสินค้า | 100*58*13มม |
| น้ำหนักสุทธิ | 0.8กก |
| กำลังขับทั้งหมด | 1W~1000W |
| ชื่อ | เครื่องขยายกําลัง RF |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | ต่อต้านเสียงพึมพำ |
| คุณสมบัติ | ทนทาน |
| กำลังขับ | 1W~1000W |
| ความถี่ | 20เมกะเฮิร์ตซ์~ 20กิกะเฮิร์ตซ์ |
| รัศมีการรบกวน | 50-600M (ขึ้นอยู่กับสภาพแวดล้อมและความแรงของสัญญาณ) |
|---|---|
| โฮสต์น้ำหนัก | 85กก |
| มิติโฮสต์ | 625×500×700 มม. (ยาว×สูง×กว้าง) |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ถึง +55° องศาเซลเซียส |
| การกำหนดค่าเสาอากาศ | เสาอากาศรอบทิศทางภายนอก 13 เสา |
| กำลังขับ | 1300W |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V, 24V หรือ 48V DC |
| เวลาทำการ | ไม่จำกัด |
| ความชื้น | 30%-95% |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ถึง +55°ซ |
| กำลังขับ | 1,000 วัตต์ |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | ไฟฟ้ากระแสสลับ110-240V, 24V DC |
| เวลาทำการ | ไม่จำกัด |
| การปรับภายใน | ความถี่การกระโดด FM |
| โมดูลต่อหน่วย | 11 |