| พิมพ์ | โมดูล RF |
|---|---|
| กำลังขับ | 100W |
| ความถี่ | 1550-1620MHz |
| แรงดันใช้งาน | 24-36V |
| ขนาด | 170*94*26.5มม. |
| พิมพ์ | โมดูล RF |
|---|---|
| กำลังขับ | 100W |
| ความถี่ | 2400-2500MHz |
| แรงดันใช้งาน | 24-36V |
| ขนาด | 170*94*26.5มม. |
| พิมพ์ | โมดูล RF |
|---|---|
| กำลังขับ | 100W |
| ความถี่ | 5725-5850เมกะเฮิรตซ์ |
| แรงดันใช้งาน | 24-36V |
| ขนาด | 170*94*26.5มม. |
| พิมพ์ | โมดูล RF |
|---|---|
| กำลังขับ | 100W |
| แรงดันใช้งาน | 24-28V |
| ปัจจุบันทำงาน | 3-4A |
| ขนาด | 117.1*25.6*16มม. |
| พิมพ์ | โมดูล RF |
|---|---|
| กำลังขับ | 200W |
| แรงดันใช้งาน | 24-28V |
| ปัจจุบันทำงาน | 3-4A |
| ขนาด | 117.1*25.6*16มม. |
| พิมพ์ | โมดูล RF |
|---|---|
| กำลังขับ | 100W |
| แรงดันใช้งาน | 24-28V |
| ปัจจุบันทำงาน | 3-4A |
| ขนาด | 117.1*25.6*16มม. |
| พิมพ์ | โมดูล RF |
|---|---|
| กำลังขับ | 200W |
| ความถี่ | 2.4G 2400-2485MHz |
| การรับประกันคุณภาพ | 12 เดือน |
| เวลาการส่งมอบ | 5-8 วัน |
| พิมพ์ | โมดูล RF |
|---|---|
| กำลังขับ | 150W-200W |
| ความถี่ | 1170-1280เมกะเฮิรตซ์ |
| แรงดันใช้งาน | 24-36V |
| ขนาด | 117.1*25.6*16มม. |
| พิมพ์ | โมดูล RF |
|---|---|
| กำลังขับ | 50W |
| ความถี่ | 720-1020 เมกะเฮิรตซ์ |
| มิติ | 117*40*18 มม |
| น้ำหนัก | 230ก |
| พิมพ์ | โมดูล RF |
|---|---|
| กำลังขับ | 50W |
| ความถี่ | 860-930MHz |
| แรงดันใช้งาน | กระแสตรง 24-28V |
| ขนาด | 125*60*20 มม |