| พิมพ์ | โมดูล RF |
|---|---|
| กำลังขับ | 50W |
| ความถี่ | 1170-1280เมกะเฮิรตซ์ |
| แรงดันใช้งาน | กระแสตรง 24-28V |
| ขนาด | 125*60*20 มม |
| พิมพ์ | โมดูล RF |
|---|---|
| กำลังขับ | 100W |
| ความถี่ | 5150-5350 เมกะเฮิรตซ์ |
| แรงดันใช้งาน | 24-36V |
| ขนาด | 117.1*25.6*16มม. |
| พิมพ์ | โมดูล RF |
|---|---|
| กำลังขับ | 150W-200W |
| ความถี่ | 1170-1280เมกะเฮิรตซ์ |
| แรงดันใช้งาน | 24-36V |
| ขนาด | 117.1*25.6*16มม. |
| พิมพ์ | โมดูล RF |
|---|---|
| กำลังขับ | 50W |
| ความถี่ | 860-930MHz |
| แรงดันใช้งาน | 24-28V |
| ขนาด | 117.1*25.6*16มม. |
| พิมพ์ | โมดูล RF |
|---|---|
| กำลังขับ | 50W |
| ความถี่ในการทำงาน | 720-1020เมกะเฮิรตซ์ |
| แรงดันใช้งาน | 24-28V |
| ปัจจุบันทำงาน | 3-4A |
| พิมพ์ | โมดูล RF |
|---|---|
| กำลังขับ | 50W |
| ความถี่ | 720-1020 เมกะเฮิรตซ์ |
| มิติ | 117*40*18 มม |
| น้ำหนัก | 230ก |
| พิมพ์ | โมดูล RF |
|---|---|
| กำลังขับ | 50W |
| ความถี่ | 720-1020 เมกะเฮิรตซ์ |
| มิติ | 117*40*18 มม |
| น้ำหนัก | 230ก |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
|---|---|
| การได้รับเสาอากาศ | 5dBi |
| โมดูลติดขัด | 6 |
| ระยะการติดขัด | 5-50 ม. (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ) |
| แหล่งที่มาของการติดขัด | เทคโนโลยีการสแกนความถี่ |
| กำลังไฟฟ้าเข้า | AC 110-240V |
|---|---|
| น้ำหนัก | 6.5 กิโลกรัม |
| ขนาดบรรจุ | 450×430×150มม |
| การได้รับเสาอากาศ | 5dBi |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| กำลังขับ | 1300 วัตต์ |
|---|---|
| แหล่งสัญญาณ | ท.บ |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V, 24V หรือ 48V DC |
| การควบคุมระยะไกล | สวิตช์เปิด/ปิดแบบมีสาย |
| การป้องกันเพาเวอร์แอมป์ | ตัวป้องกัน VSWR แบบเต็ม |