| ความชื้น | 30%-95% |
|---|---|
| ขนาด (ยาว×กว้าง×สูง) | 580×280×410 มม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| น้ำหนัก | 30 กก |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC220V, DC24V |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC220V หรือ 110V |
|---|---|
| การใช้พลังงาน | 200วัตต์ |
| น้ำหนัก | 7กก |
| ขนาด | 400×288×155มม |
| ความชื้น | 30%-95% |
| ขนาด | 580×280×410มม |
|---|---|
| ความชื้นในการทำงาน | 30%-95% |
| โมดูล Jammer | 6 |
| แบตเตอรี่ภายนอกเสริม | 24V DC |
| ระยะการติดขัด | 50-500 ม. (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ) |
| ขนาด | 592×395×265มม |
|---|---|
| ความชื้น | 30%-95% |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| ระยะการติดขัด | 50-300 ม. (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ) |
| จำนวนเสาอากาศ | 3 |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 12V 1A,11V-36V/1.5A |
|---|---|
| การใช้พลังงาน | 1200W |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| ความชื้น | 30%-95% |
| ขนาด | 592×395×265มม |
| กำลังไฟฟ้าเข้า | AC 110-240V |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 165W |
| น้ำหนัก | 6.5 กิโลกรัม |
| ขนาดสินค้า | 440×410×120มม |
| ความชื้น | ≤85%RH |
| น้ำหนัก | 65กก |
|---|---|
| การใช้พลังงาน | 3000W |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V |
| รัศมีการรบกวน | 50-800M (ขึ้นอยู่กับสภาพแวดล้อม) |
| ขนาดเสาอากาศ (L*H*W) | 640*540*550มม |
| โมดูล Jammer | 6 |
|---|---|
| จัมเปอร์ | 1/2 สายโคแอกเซียลที่มีความยืดหยุ่นสูง |
| ระยะการติดขัด | 50-300 เมตร (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ) |
| น้ำหนักและขนาด | 25กก. 510×430×350มม |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC220V, DC 28V |
| กำลังขับทั้งหมด | 100 วัตต์ |
|---|---|
| น้ำหนัก | 10กก |
| ขนาด | 350×270×130มม. (ยาว×กว้าง×สูง) |
| ความชื้น | 30%-95% |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC220V, DC 28V |
|---|---|
| น้ำหนัก | 30กก |
| ขนาด | 520 × 300 × 190มม |
| ความชื้น | 30%-95% |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |