| ขนาด | 592×395×265มม |
|---|---|
| ความชื้น | 30%-95% |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| จัมเปอร์ | 1/2 สายโคแอกเซียลที่มีความยืดหยุ่นสูง |
| ระยะการติดขัด | 50-600 ม. (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ) |
| ได้รับ | 50±1.0dB |
|---|---|
| เวลาล่าช้า | < 1μs |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ถึง +80°C |
| กำลังขับ | 50±1dBm |
| ขนาด | 175 มม. × 164 มม. × 60 มม. (ยาว × กว้าง × สูง) |
| พิมพ์ | โมดูล RF |
|---|---|
| กำลังขับ | 50W |
| น้ำหนัก | 500ก |
| ขนาด | 117.1*25.6*16มม. |
| แรงดันไฟฟ้า - อุปทาน | 24-30v |
| พิมพ์ | โมดูล RF |
|---|---|
| กำลังขับ | 100W |
| น้ำหนัก | 500ก |
| ขนาด | 117.1*25.6*16มม. |
| แรงดันไฟฟ้า - อุปทาน | 24-30v |
| พิมพ์ | โมดูล RF |
|---|---|
| กำลังขับ | 30W |
| น้ำหนัก | 500ก |
| ขนาด | 109.5*28.5*16 มม |
| แรงดันไฟฟ้า - อุปทาน | 24-30v |
| พิมพ์ | โมดูล RF |
|---|---|
| กำลังขับ | 50W |
| ความถี่ในการทำงาน | 6700-6900MHz |
| แรงดันใช้งาน | 24-28V |
| ปัจจุบันทำงาน | 3-4A |
| พิมพ์ | โมดูล RF |
|---|---|
| กำลังขับ | 50W |
| ความถี่ | 1170-1280เมกะเฮิรตซ์ |
| แรงดันใช้งาน | กระแสตรง 24-28V |
| ขนาด | 125*60*20 มม |
| พิมพ์ | โมดูล RF |
|---|---|
| กำลังขับ | 100W |
| ความถี่ | 1170-1280เมกะเฮิรตซ์ |
| แรงดันใช้งาน | 24-36V |
| ขนาด | 170*94*26.5มม. |
| พิมพ์ | โมดูล RF |
|---|---|
| กำลังขับ | 50W |
| แรงดันใช้งาน | 24-28V |
| ปัจจุบันทำงาน | 3-4A |
| ขนาด | 125*60*20 มม |
| พิมพ์ | โมดูล RF |
|---|---|
| กำลังขับ | 100W |
| ความถี่ | 1170-1280เมกะเฮิรตซ์ |
| แรงดันใช้งาน | 24-36V |
| ขนาด | 170*94*26.5มม. |