| กำลังขับทั้งหมด | 6.5 วัตต์ |
|---|---|
| น้ำหนัก | 950 กรัม |
| ขนาด | 90x38x156 มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10°C ถึง +55°C |
| ระยะการติดขัด | 10-30M ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณ |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 220V หรือ 110V |
|---|---|
| น้ำหนัก | 7กก |
| ความชื้น | 30%-95% |
| ระยะการติดขัด | 10-60 ม. (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ) |
| ขนาด | 400×288×155มม |
| แยมรัศมี | 20-60 เมตร |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V ถึง DC24V |
| เวลาทำงาน | ทํางานต่อเนื่อง |
| ขนาดสินค้า | 355 × 238 × 60 มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
| น้ำหนักสินค้า | ประมาณ 5.0กก |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | อะแดปเตอร์ AC 50 ถึง 60Hz |
|---|---|
| กำลังทั้งหมด | 108w |
| รัศมีการป้องกัน | 20-80 เมตร ที่ -75dBm |
| การรับประกัน | 1 ปี นับจากวันจัดส่ง |
| แยมรัศมี | 20-80 เมตร |
| แอปพลิเคชัน | ต่อต้านเสียงพึมพำ |
|---|---|
| คุณสมบัติ | ทนทาน |
| กำลังขับ | 100 วัตต์ |
| ความถี่ | 5700-5850 เมกะเฮิร์ตซ์ |
| แรงดันใช้งาน | 8A~10A |
| เสาอากาศ | ยาว 380 มม |
|---|---|
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ขนาด | 330×238×60มม |
| น้ำหนัก | 6.5 กิโลกรัม |
| ระยะการติดขัด | รัศมี 10-40 เมตร (-75dBm@เสาอากาศรอบทิศทาง) |
| พิมพ์ | โมดูล RF |
|---|---|
| กำลังขับ | 30W |
| ความถี่ | 5.2กิกะเฮิร์ตซ์ 5.8กิกะเฮิร์ตซ์ 4.9กิกะเฮิร์ตซ์ |
| แรงดันใช้งาน | 24-28V |
| ปัจจุบันทำงาน | 3-4A |
| พิมพ์ | โมดูล RF |
|---|---|
| กำลังขับ | 50W |
| ความถี่ | 2400-2500MHz |
| แรงดันใช้งาน | DC 24-32V |
| ขนาด | 29.7*131*15.5มม. |
| พิมพ์ | โมดูล RF |
|---|---|
| ชื่อสินค้า | โมดูล LDMOS LORA |
| ความถี่ | 720-1020เมกะเฮิรตซ์ |
| แรงดันไฟฟ้า | 28-32V |
| พลัง | 100W |
| พิมพ์ | โมดูล RF |
|---|---|
| กำลังขับ | 50W |
| ความถี่ | 1.2Ghz |
| แรงดันใช้งาน | DC 24-32V |
| ขนาด | 29.7*131*15.5มม. |