| โมดูล Jammer | 6 |
|---|---|
| จัมเปอร์ | 1/2 สายโคแอกเซียลที่มีความยืดหยุ่นสูง |
| ระยะการติดขัด | 50-300 เมตร (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ) |
| น้ำหนักและขนาด | 25กก. 510×430×350มม |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC220V, DC 28V |
| กำลังขับทั้งหมด | 13 วัตต์ |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V, กระแสตรง 12V, 6A |
| การใช้พลังงาน | 60 วัตต์ |
| ความชื้น | 5% - 95% |
| ระยะการติดขัด | 5 - 50 เมตร |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V, DC28V |
|---|---|
| กำลังขับ | 1,015 วัตต์ |
| น้ำหนัก | 65กก |
| ความชื้น | 5%-95% |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| น้ำหนัก | 65กก |
|---|---|
| ขนาด | 720×490×240มม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| ระยะการติดขัด | 100-600 ม. (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณในพื้นที่) |
| กำลังขับทั้งหมด | 300วัตต์ |
| น้ำหนัก | 2.5 กิโลกรัม |
|---|---|
| การได้รับเสาอากาศ | 10dBi |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 165W |
| ขนาดบรรจุภัณฑ์ | 580×420×23มม |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V, 12V/2A |
|---|---|
| แบตเตอรี่ในตัว | 2000mA/ชม |
| ขนาดอุปกรณ์ | 113*60*31 มิลลิเมตร |
| ช่วงอุณหภูมิ | -10 ° C ถึง +50 ° C |
| ระยะเวลาของแบตเตอรี่ | 1-2 ชั่วโมง |
| พิม | <-107dBm |
|---|---|
| ได้รับ | 5dBi |
| ความต้านทานอินพุต | 50Ω |
| ความยาว | 80 ซม. (CH3: 113 ซม.) |
| ความเร็วลม | 60 ม./วินาที |
| กำลังขับทั้งหมด | 600วัตต์ |
|---|---|
| น้ำหนัก | 35กก |
| ขนาด | 580×280×410มม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| ระยะการติดขัด | 50-500 ม. (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ) |
| กำลังไฟฟ้าเข้า | AC 110-240V |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 165W |
| น้ำหนัก | 6.5 กิโลกรัม |
| ขนาดสินค้า | 440×410×120มม |
| ความชื้น | ≤85%RH |
| โมดูลต่อหน่วย | 15 |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V, กระแสตรง 28V |
| น้ำหนัก | 75 กิโลกรัม |
| ขนาดเสาอากาศภายนอก | 640×540×550มม. (ยาว×สูง×กว้าง) |
| ช่วงความชื้น | 5%-95% |