| ความชื้น | 30%-95% |
|---|---|
| น้ำหนัก | 8กก |
| สี | สีเทาหรือดำ |
| ระยะการติดขัด | 50-200 เมตร (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณ) |
| ช่วงความถี่ที่ปรับแต่งได้ | 88MHz - 5900MHz |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V ถึง DC12V |
|---|---|
| เวลาทำงาน | 120+ นาทีด้วยแบตเตอรี่ 7.4V/10000mAh ในตัว |
| รัศมีการรบกวน | 2-20เมตร |
| สี | สีเทา |
| ขนาดสินค้า | 165 x 93 x 46 มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | ไฟ AC220V |
|---|---|
| การใช้พลังงาน | 180W |
| ขนาด | 300×200×150มม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| ความชื้น | 30%-95% |
| ความชื้นสัมพัทธ์ในการทำงาน | 80% |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 150W |
| เวลาทำงาน | 24 ชั่วโมงต่อเนื่อง |
| ระยะการติดขัด | 5-30เมตร |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40 ถึง 55 ℃ |
| ขนาด | 363*137*42มม |
|---|---|
| การใช้พลังงาน | 75วัตต์ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10°C ถึง +55°C |
| ความชื้น | 5% - 95% |
| เวลาปฏิบัติงาน | ต่อเนื่องตลอด 24 ชั่วโมง |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | อะแดปเตอร์ 50-60Hz AC (110-240V AC/12V DC) |
|---|---|
| ขนาด | 165×96×46 มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
| น้ำหนักสุทธิ | 1.5กก |
| กำลังทั้งหมด | 8.4W |
| แบตเตอรี่ในตัว | 7.4V/10000mAh |
| เวลาทำงานของแบตเตอรี่ | 40 นาที |
|---|---|
| การใช้พลังงาน | 240W |
| น้ำหนัก | 4.3กก. น้ำหนักบรรจุ:7กก |
| ขนาด | 660X290X50มม |
| แอนเทนเน่ปานล์ทิศทาง | 8dbi |
| กำลังขับทั้งหมด | 2วัตต์ |
|---|---|
| น้ำหนัก | 800 กรัม |
| เวลาทำงาน | 1-2 ชั่วโมง |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10°C ถึง +55°C |
| ช่วงที่มีประสิทธิภาพ | 2-20M (ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณ) |
| ชื่อ | Jammer ระเบิดขบวน |
|---|---|
| กำลังขับ | 1300 วัตต์ |
| แหล่งสัญญาณ | ท.บ |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V, 24V หรือ 48V DC |
| โมดูลต่อหน่วย | 13 |
| กำลังขับทั้งหมด | 2วัตต์ |
|---|---|
| น้ำหนัก | 800 กรัม |
| ขนาด | 62x30x118 มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
| เวลาทำงาน | 1-2 ชั่วโมง |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10°C ถึง +55°C |