| โมดูลต่อหน่วย | 15 |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V, กระแสตรง 28V |
| น้ำหนัก | 75 กิโลกรัม |
| ขนาดเสาอากาศภายนอก | 640×540×550มม. (ยาว×สูง×กว้าง) |
| ช่วงความชื้น | 5%-95% |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V, DC 24V |
|---|---|
| การใช้พลังงาน | 200W |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10°C ถึง +55°C |
| ความชื้น | 5% - 95% |
| ระยะการติดขัด | 20-80 เมตร |
| ขนาดบรรจุ | 25×22.5×8ซม |
|---|---|
| ได้รับ | 2.0dBi |
| การรับประกัน | 1 ปี นับจากวันจัดส่ง |
| ความยาวของแอนเทนนา | 140 มม. |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | อะแดปเตอร์ 50-60Hz AC (110-240V AC/12V DC), ที่ชาร์จแบตในรถ: DC12V IN |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
|---|---|
| ความชื้น | 30%-95% |
| ขนาด | 580 × 280 × 410 มม |
| ประเภทเสาอากาศ | เสาอากาศรอบทิศทางกำลังสูง |
| แบตเตอรี่ภายนอก (อุปกรณ์เสริม) | 24V DC |
| ขนาดสินค้า | 440×410×120มม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 6.5 กิโลกรัม |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 250W |
| กำไรจากเสาอากาศ | 5dBi |
| VSWR | ≤1.5 |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | อะแดปเตอร์ AC 50 ถึง 60Hz |
|---|---|
| กำลังทั้งหมด | 125W |
| รัศมีการป้องกัน | 20-150 เมตร ที่ -75dBm |
| การรับประกัน | 1 ปี นับจากวันจัดส่ง |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -30 ° C ถึง 60 ° C |
| ช่วงอุณหภูมิ | -10 ถึง +55℃ |
|---|---|
| ความชื้นสัมพัทธ์ | ≤90% (RH) |
| ความกดอากาศ | 86~106kpa |
| การรับประกัน | 1 ปี นับจากวันจัดส่ง |
| กำลังไฟฟ้าเข้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ 160V-240V |
| ประเภทตัวเชื่อมต่อ | 7/16 หรือ นค |
|---|---|
| พิม | <-107dBm |
| แบบอย่าง | GW-วีไอพี-JAM7 |
| ได้รับ | 5dBi |
| ความเร็วลม | 60 ม./วินาที |
| ความชื้น | 30%-95% |
|---|---|
| น้ำหนัก | 8กก |
| สี | สีเทาหรือดำ |
| ระยะการติดขัด | 50-200 เมตร (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณ) |
| ช่วงความถี่ที่ปรับแต่งได้ | 88MHz - 5900MHz |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC220V, DC 28V |
|---|---|
| น้ำหนัก | 16 กิโลกรัม |
| ขนาด | 500×500×200มม. (ยาว×กว้าง×สูง) |
| ความชื้น | 30%-95% |
| ระยะการติดขัด | 20-100KM |