| ชื่อ | Jammer ระเบิดขบวน |
|---|---|
| ขนาด | 661×460×270มม |
| น้ำหนัก | 55 กิโลกรัม |
| ความชื้น | 30%-95% |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20ºC ถึง +55ºC |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110~DC28V |
|---|---|
| พื้นที่ป้องกัน | 30-200M (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ) |
| การใช้พลังงาน | 50W |
| น้ำหนัก | 8กก |
| ขนาด | 220×115×110มม. (ยาว×กว้าง×สูง) |
| ชื่อ | เครื่องยับยับกระเป๋าเป้ |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-220V |
| พื้นที่ป้องกัน | 30-500M (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ) |
| การใช้พลังงาน | 200W |
| น้ำหนัก | 12กก |
| กำลังขับทั้งหมด | 90วัตต์ |
|---|---|
| น้ำหนัก | 15กก |
| ขนาด | 320×120×430มม. (ยาว×กว้าง×สูง) |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| ระยะการติดขัด | 50-200 ม. (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ) |
| ชื่อ | Jammer 5G แบบพกพา |
|---|---|
| น้ำหนัก | 1.8 กก |
| ขนาด | 200 x 135 x 53 มม. (ยูนิตหลักเท่านั้น ไม่รวมเสาอากาศ) |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | อุปกรณ์ชาร์จในรถยนต์ AC 100-240V หรือ 12V |
| กำลังขับ | 1W ต่อแบนด์ รวม 21W |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 50-60Hz, กระแสสลับ 100-240V |
|---|---|
| แบตเตอรี่ในตัว | 4300mAh |
| เวลาทำงาน | 1.5 ชม |
| ช่วงที่มีประสิทธิภาพ | 10-30 เมตร (ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณ) |
| น้ำหนัก | 950 กรัม |
| แพคเกจการขนส่ง | แพคเกจอลูมิเนียมอัลลอยด์ |
|---|---|
| กำลังการผลิต | 10,000 ชิ้น/ปี |
| ช่วงการตรวจจับ | 1-3 กิโลเมตร |
| ข้อมูลจำเพาะ | แจมเมอร์เรือนจำ |
| ต้นทาง | จีน |
| กำลังการผลิต | 10,000 ชิ้น/ปี |
|---|---|
| ช่วงการตรวจจับ | 1-3 กิโลเมตร |
| ต้นทาง | จีน |
| ข้อมูลจำเพาะ | แจมเมอร์เรือนจำ |
| ใช้กลางแจ้ง | ระบบต่อต้าน Uav / เคาน์เตอร์โดรน / โดรน Jammer |
| ชื่อ | Jammers โทรศัพท์มือถือในเรือนจำ |
|---|---|
| ช่วงอุณหภูมิ | -20 ถึง +55°ซ |
| ความชื้น | 30%-95% |
| น้ำหนักรวม | 5.5 กิโลกรัม |
| กำลังขับ RF | 26 วัตต์ |
| ชื่อ | ตัวปิดสัญญาณ Wifi |
|---|---|
| สี | สีดำ |
| คุณสมบัติ2 | การตรวจสอบเสียงรบกวนจากสิ่งแวดล้อม |
| น้ำหนัก | 45 กรัม/ชิ้น, ≤ 45 กก. (6 ช่อง), 30 กรัม |
| พลัง | 150 mA ใช้งานได้ในช่วง 12 V -24 V DC |