| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V, กระแสตรง 28V |
|---|---|
| กำลังขับ | 1135w |
| รัศมีการรบกวน | 50-800M (ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณสภาพแวดล้อม) |
| น้ำหนัก | 75 กิโลกรัม |
| ความชื้น | 5%-95% |
| แพคเกจการขนส่ง | แพคเกจอลูมิเนียมอัลลอยด์ |
|---|---|
| ต้นทาง | จีน |
| แอปพลิเคชัน | ศูนย์การประชุม |
| เครื่องหมายการค้า | เวฟโซนิค |
| กำลังการผลิต | 100 ชิ้น/ปี |
| ความสามารถในการติดตาม | เรียลไทม์ 360°/90° |
|---|---|
| สี | เป็นภาพแสดง |
| การรับประกัน | 1ปี |
| การตรวจจับระยะทาง | ได้ถึง 1-3 กม. |
| ใช้เทคโนโลยีเป็นหลัก | ซีแบนด์และเอสแบนด์ |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | ไฟ AC220V |
|---|---|
| ช่วงความถี่ | 20-6000mhz |
| น้ำหนักรวม | 45 กิโลกรัม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°C ถึง +65°C |
| ระยะการติดขัด | 500-2000 ม. (ขึ้นอยู่กับสภาพเครือข่ายสัญญาณ) |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | อะแดปเตอร์ AC (AC220V-DC12V) |
|---|---|
| รัศมีการป้องกัน | 5-50 เมตร (ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณ) |
| ขนาด | 238×60×395มม |
| น้ำหนักสุทธิ | 7.0กก |
| ความถี่เสริม | 4G2300, WIFI5.8G, 3.6G, UHF200-400MHz, กล้องไร้สาย 1,000-1390MHz เป็นต้น |
| เครื่องหมายการค้า | เวฟโซนิค |
|---|---|
| กำลังการผลิต | 10,000 ชิ้น/ปี |
| ช่วงการตรวจจับ | 1-3 กิโลเมตร |
| ข้อมูลจำเพาะ | แจมเมอร์เรือนจำ |
| ต้นทาง | จีน |
| ช่วงการตรวจจับ | 1 กม./3 กม./4-6 กม |
|---|---|
| ข้อมูลจำเพาะ | การแก้ไขแบบบูรณาการ |
| ต้นทาง | จีน |
| แพคเกจการขนส่ง | แพคเกจอลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| กำลังการผลิต | 100 ชิ้น/ปี |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20ºC ถึง +55ºC |
|---|---|
| การใช้พลังงาน | 240W |
| ขนาด | 277×80×51มม |
| แอนเทนนาแพนล | กำไร 10dBi |
| เวลาทำงานของแบตเตอรี่ | 45 นาที |
| กำลังทั้งหมด | 40W |
|---|---|
| การได้รับเสาอากาศ | 10dBi |
| ช่องสัญญาณเอาท์พุต | 4 |
| ระยะการติดขัด | 800ม.-1.2กม |
| ความถี่ที่ถูกบล็อก | 900เมกะเฮิร์ตซ์, 1575เมกะเฮิร์ตซ์, 2400เมกะเฮิร์ตซ์, 5800เมกะเฮิร์ตซ์ |
| ชื่อ | อุปกรณ์ป้องกัน Jammer ของโดรน |
|---|---|
| ช่วงความถี่ | 2400-2500MHz | 5150-5350เมกะเฮิร์ตซ์/5725-5850เมกะเฮิร์ตซ์ |
| กำลังขับสูงสุด | 43dBm(20วัตต์) | 43dBm(20วัตต์) |
| กำลังไฟเข้าทริกเกอร์ | ต่ำสุด:3dBm สูงสุด:23dBm | ต่ำสุด:3dBm สูงสุด:23dBm |
| แรงดันไฟฟ้าในการชาร์จ | 16.8V/3A |