| กำลังการผลิต | 10,000 ชิ้น/ปี |
|---|---|
| ช่วงการตรวจจับ | 1-3 กิโลเมตร |
| ข้อมูลจำเพาะ | แจมเมอร์เรือนจำ |
| ต้นทาง | จีน |
| แพคเกจการขนส่ง | แพคเกจอลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ช่วงการตรวจจับ | 1 กม./3 กม./4-6 กม |
|---|---|
| ไฮไลท์หลัก | แจมเมอร์ |
| แอปพลิเคชัน | อุปกรณ์รักษาความปลอดภัย |
| การทำงาน | เครื่องรบกวนเครื่องบินไร้คนขับ |
| เครื่องหมายการค้า | มีจำหน่าย OEM |
| ความชื้น | 30%-95% |
|---|---|
| ระยะการติดขัด | 50-200 ม. (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ) |
| น้ำหนัก | 21 กิโลกรัม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| กำลังขับทั้งหมด | 250วัตต์ |
| สี | สีดำ |
|---|---|
| การทำงาน | ระบบสัญญาณเตือนภัยที่มีความไวสูง, เปิดตัวแท็กฮาร์ด EAS, ตัวกำจัดแท็กฮาร์ดป้องกันการโจรกรรม EAS detac |
| ล็อค | ล็อค 3 ลูก ซุปเปอร์/มาตรฐาน, คลัตช์ 3 ลูก, ล็อคแม่เหล็ก, Supperlock, สแตนดาร์ด/ซุปเปอร์ |
| ข้อได้เปรียบ | คุณภาพและราคาโรงงานที่ดีที่สุด |
| น้ำหนัก | 12.5กก./ลัง,345ก |
| น้ำหนัก | 15กก |
|---|---|
| ความชื้น | 30%-95% |
| ขนาด | 320×120×430มม. (ยาว×กว้าง×สูง) |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| ระยะการติดขัด | 20-120 ม. (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ) |
| กำลังขับ | >20วัตต์ |
|---|---|
| น้ําหนักหน่วยหลัก | 1.1 กิโลกรัม |
| ขนาด | 500×42×100มม |
| ความชื้น | 5%-95% |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ° C ถึง +50 ° C |
| ชื่อ | Jammers โทรศัพท์มือถือในเรือนจำ |
|---|---|
| ความชื้น | 30%-95% |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20ºC ถึง +55ºC |
| ประเภทเสาอากาศ | เสาอากาศทิศทางกำลังสูง |
| ระยะการติดขัด | 20-100 ม. (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ) |
| การใช้พลังงาน | 1,000W |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC220V, DC24-28V |
| น้ำหนักเครื่องยนต์หลัก | 45 กิโลกรัม |
| ระดับการป้องกัน | IP40 |
| ช่วงแรงดันไฟฟ้า | 9-36V |
| กำลังขับทั้งหมด | 80W |
|---|---|
| ขนาด | 45×30×25ซม |
| ความชื้น | 30%-95% |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| ระยะการติดขัด | 20-100 เมตร (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ) |
| กำลังขับทั้งหมด | 2 วัตต์ |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | ไฟ AC110-240V 12V |
| แบตเตอรี่ในตัว | 2500mA/ชม |
| ขนาดอุปกรณ์ | 113×60×31มม |
| ความชื้นในการทำงาน | 5% - 95% |