| ชื่อ | อุปกรณ์ป้องกัน Jammer ของโดรน |
|---|---|
| ช่วงความถี่ | 2400-2500MHz | 5150-5350เมกะเฮิร์ตซ์/5725-5850เมกะเฮิร์ตซ์ |
| กำลังไฟเข้าทริกเกอร์ | ต่ำสุด:3dBm สูงสุด:23dBm | ต่ำสุด:3dBm สูงสุด:23dBm |
| อุปทานปัจจุบัน | 3.2A@Pout 43dBm 16.8V | 3.2A@Pout 43dBm 16.8V |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | 40°C~+150°C |
| ขนาด | 513 × 462 × 233 มม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 29.9 กก |
| ความชื้น | 5% - 95% |
| ช่วงบล็อก | 100-500 ม. (ขึ้นอยู่กับสภาพแวดล้อมในท้องถิ่น) |
| การใช้พลังงาน | 1180W |
| ชื่อ | Jammer หลายแบนด์ |
|---|---|
| สี | สีดำ |
| ความถี่ | 8.2เมกะเฮิร์ตซ์, 58กิโลเฮิร์ตซ์, 58กิโลเฮิร์ตซ์/8.2กิโลเฮิร์ตซ์, 8.2เมกะเฮิร์ตซ์±2%, 8.2เมตร/58พัน |
| มิติ | 40 มม. x 40 มม., 4 * 4 ซม., 157 * 44 * 7 ซม., 195.0 * 137.0 * 11.7 มม., 25 * 30 * 20 มม. |
| น้ำหนัก | 12.5กก./ลัง,345ก |
| ชื่อ | เครื่องขยายสัญญาณ Booster |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | ต่อต้านเสียงพึมพำ |
| คุณสมบัติ | ทนทาน |
| กำลังขับ | 100W |
| ความถี่ | 1080-1360MHz |
| ชื่อสินค้า | โมดูล Jammer |
|---|---|
| พิมพ์ | โมดูล RF |
| กำลังขับ | 30W |
| ขนาดสินค้า | 117*40*18มม |
| ความถี่ | 20-6000mhz |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การทำงาน | สัญญาณโดรน jammer บล็อกของเสียงพึมพำแยกสัญญาณ RF |
| แหล่งพลังงาน | แบตเตอรี่ |
| ระยะควบคุม | 1,000 เมตร > 500 ม |
| มิติ | 210*110*25 (มม.) |
| ต้นทาง | จีน |
|---|---|
| ข้อมูลจำเพาะ | ราบ 360 องศา; น่านฟ้าเต็ม |
| ช่วงการตรวจจับ | 1-3 กิโลเมตร |
| แอนเทนนาจอม | Directiona + เสาอากาศรอบทิศทาง |
| กำลังการผลิต | 100 ชิ้น/ปี |
| ข้อมูลจำเพาะ | 200kgs |
|---|---|
| ช่วงที่มีประสิทธิภาพ | 1 กม./3 กม./4-6 กม |
| ต้นทาง | จีน |
| แอปพลิเคชัน | ศูนย์การประชุม |
| แพคเกจการขนส่ง | แพคเกจอลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| GNSS | 1550-1620 เมกะเฮิรตซ์ |
|---|---|
| พิสัย | สัญญาณควบคุมระยะไกล 1-3 กม |
| ข้อมูลจำเพาะ | แจมเมอร์เรือนจำ |
| ต้นทาง | จีน |
| กำลังการผลิต | 10,000 ชิ้น/ปี |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | แบตเตอรี่ภายใน: 24V, 8.5A |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20ºC ถึง +55ºC |
| ระยะเวลาการใช้งานแบตเตอรี่ | 40-50 นาที |
| กำลังขับทั้งหมด | 125W |
| การใช้พลังงาน | 250W |