| ชื่อ | เรดาร์ตรวจการณ์ทางอากาศ |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | การป้องกันความปลอดภัย |
| คุณสมบัติ | ทนทาน |
| พิมพ์ | เครื่องตรวจจับสัญญาณ |
| โดรน | 5 กม |
| แพคเกจการขนส่ง | แพคเกจอลูมิเนียมอัลลอยด์ |
|---|---|
| กำลังการผลิต | 10,000 ชิ้น/ปี |
| ช่วงการตรวจจับ | 1-3 กิโลเมตร |
| ข้อมูลจำเพาะ | แจมเมอร์เรือนจำ |
| ต้นทาง | จีน |
| ชื่อ | เรดาร์อาร์เรย์แบบแบ่งเฟส |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | การป้องกันความปลอดภัย |
| คุณสมบัติ | ทนทาน |
| พิมพ์ | เครื่องตรวจจับสัญญาณ |
| ตรวจจับระยะของโดรน | 5 กม |
| แอปพลิเคชัน | ต่อต้านเสียงพึมพำ |
|---|---|
| คุณสมบัติ | ทนทาน |
| การทำงาน | การตรวจจับโดรนและการจับภาพหน้าจอ FPV |
| ช่วงความถี่ | 70-6200MHz |
| รัศมีการตรวจจับ | ≥1.5km |
| ชื่อ | เรดาร์ติดยานพาหนะ |
|---|---|
| โหมดการทำงานของเรดาร์ | การสแกนเฟสสองมิติ |
| วงทำงาน | X-band |
| ระยะการตรวจจับสูงสุด | (ความน่าจะเป็นในการตรวจจับ 85%, อัตราการแจ้งเตือนเท็จ 10)=15 กม. (RCS=0.01 ม.) |
| พลัง | ไฟฟ้ากระแสสลับ220V/50เฮิร์ต |
| ชื่อ | ระบบป้องกันเครื่องบินไร้คนขับ |
|---|---|
| ข้อมูลจำเพาะ | 200kg |
| การตรวจจับด้วยราดาร์ | 1 กม./3 กม./5 กม |
| กำลังการผลิต | 10,000 ชิ้น/ปี |
| แพคเกจการขนส่ง | แพคเกจอลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ชื่อ | อุปกรณ์รบกวนเครื่องบินไร้คนขับ |
|---|---|
| ช่วงการตรวจจับ | การวิเคราะห์แพ็คเก็ต: >3 กม.* การส่งสัญญาณวิดีโอดิจิทัล: >3 กม.* การส่งสัญญาณวิดีโอแอนะล็อก: ≥ |
| การสนับสนุนกลยุทธ์ | โหมดอัตโนมัติ โหมดแมนนวล |
| การใช้พลังงาน | <1500W |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC 220V |
| ชื่อ | ระบบป้องกันเครื่องบินไร้คนขับ |
|---|---|
| ช่วงการตรวจจับ | 1-3 กิโลเมตร |
| ตัวเลือกประเภทเสาอากาศ | ตัวเลือกเสาอากาศแบบทิศทางหรือแบบ Omni-Directional |
| ข้อมูลจำเพาะ | แจมเมอร์เรือนจำ |
| ต้นทาง | จีน |
| ชื่อ | เรดาร์ตรวจการณ์ทางอากาศ |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40°ซ - 55°ซ |
| กำลังไฟฟ้าเข้า | ≤ 400W (การใช้พลังงาน) AC200V - 240V (อินพุต) |
| ความเร็วในการตรวจจับ | 0.5 ม./วินาที - 75 ม./วินาที |
| กำลังตรวจจับที่มีประสิทธิภาพ | 100 ม. - 5.0 กม |
| ชื่อ | ราดาร์เครื่องบินไร้คนขับ |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | การป้องกันความปลอดภัย |
| คุณสมบัติ | ทนทาน |
| พิมพ์ | เครื่องตรวจจับสัญญาณ |
| วงดนตรีความถี่ในการใช้งาน | X-band |